dochanh123

Reaction score
0
nhokbruno said:
nếu bơi thì nên dùng con nào các thím
bơi hồ thì tốt nhất thím mua con casio bơi rồi bấm là chính xác nhất vì nếu hồ đông, thím đang bơi đụng người nào đó dừng lại thì nó đã tính 1 vòng rồi. còn bơi biển, bơi sông thì mấy con garmin triathlon như 935,945, sunnto 9 hỗ trợ bơi tốt :sexy:

he0mi

Reaction score
0
Dân chạy bộ dùng gà nhiều lắm hiếm người dùng aw.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4X bằng vozFApp

LaoTienSinh

Reaction score
0
Nếu ông chơi thể thao, quan tâm đến thành tích để phấn đấu hoặc chạy kiểu đường dài 3 môn phối hợp thì dùng garmin. Còn thời trang thì aw. Về tính năng thể thao vs theo dõi sức khoẻ vận động viên thì aw ko bằng đâu.

via vozForums for iPhone

nhokbruno

Reaction score
0
dochanh123 said:
bơi hồ thì tốt nhất thím mua con casio bơi rồi bấm là chính xác nhất vì nếu hồ đông, thím đang bơi đụng người nào đó dừng lại thì nó đã tính 1 vòng rồi. còn bơi biển, bơi sông thì mấy con garmin triathlon như 935,945, sunnto 9 hỗ trợ bơi tốt :sexy:
thế thì nó tính thời gian thôi hả thím, em muốn nó tính được quãng mình bơi hết sức được bao xa ấy ạ :adore:

dochanh123

Reaction score
0
nhokbruno said:
thế thì nó tính thời gian thôi hả thím, em muốn nó tính được quãng mình bơi hết sức được bao xa ấy ạ :adore:
thím bơi hồ bơi hay bơi biển?
bơi hồ thì có kích thước hồ rồi, cứ thế nhân xem thôi, casio tính thời gian đếm lap tốt, mấy cái đồng hồ này hay sai cái vụ đếm lap nguyên nhân em nói ở trên.
bơi biển thì nó đo theo gps thôi, cơ mà cũng có sai số đó nhé :sexy:

ThaiQu

Reaction score
0
applewatch thôi
mới mua con ip max dùng phê vl

aura

Reaction score
0
Mục đích đeo AW tập gym làm gì nhỉ, tính calo à ? chả cần cho lắm
ăn uống fit theo macro rồi thì lên xuống hay giữ cân nặng thì là chuyện nhỏ, chẳng cần tính tới từng calo của buổi tập làm gì
mua AW4 về chỉ đeo xem ai gọi lúc chạy xe thôi
73506

nhokbruno

Reaction score
0
dochanh123 said:
thím bơi hồ bơi hay bơi biển?
bơi hồ thì có kích thước hồ rồi, cứ thế nhân xem thôi, casio tính thời gian đếm lap tốt, mấy cái đồng hồ này hay sai cái vụ đếm lap nguyên nhân em nói ở trên.
bơi biển thì nó đo theo gps thôi, cơ mà cũng có sai số đó nhé :sexy:
vâng cảm ơn bác, nói chung là đều chưa hoàn thiện lắm bác nhỉ

dochanh123

Reaction score
0
nhokbruno said:
vâng cảm ơn bác, nói chung là đều chưa hoàn thiện lắm bác nhỉ
đúng rồi, căn bản chả có cái nào đúng 100% được đâu thím nhất là bơi. chính xác nhất là thuê HLV trên bờ bấm giờ quay phim thoai :sexy:

nammon72

Reaction score
0
các thím cho em hỏi, em cũng hay chạy bộ với bơi thì mua 1 em garmin nào ngon bổ rẻ vậy ạ?

Thanks!