new york

Reaction score
3
Đã tham gia học ở TT này ,TT này được 1 cái là học vs gv nước ngoài từ thấp đến cao luôn,mấy cái lớp thấp cũng học vậy dạng như cho mình làm quen nên lên tới lúc biết nói rất là chuẩn,phát âm rất hay,bạn nào theo đúng chương trình của TT thì chắc chắn sẽ học rất tốt,mình có học qua rồi nên thấy sao nói vậy đó

Watermelon

Reaction score
23

Lúc trước mình ở quê lên SG cái gì cũng bỡ ngỡ, tìm nhà trọ cũng như tìm nơi học vi tính, tiếng anh. Nhà trọ thì cũng đi dời 3 lần mới ở được nơi như ý, vi tính thì học bên KH tự nhiên nên ổn, tiếng anh thì học cả chục trung tâm mới tìm được nơi học hiệu quả. Nói chung nên trải nghiệm thực tế để biết trung tâm nào học tốt. À, trong các trung tâm mình thấy có ili dạy rất tốt, trung tâm không thấy qc nhưng khá uy tín bạn nào học thì gọi hotline để tìm hiểu thêm 0909042588

gà chiên

Reaction score
5
con bạn tui công nhận quá giỏi , nó học siêu đỉnh luôn. Học 1 năm mà đã có được ielts 6.5 rồi . Cũng rất ngưỡng mộ thiệt luôn. Mà cũng phải rồi vì mặc dù nhà nó ở tỉnh lên nhưng ba mẹ nó điều làm giáo viên và mẹ lại làm giáo viên dạy anh văn, có cái nôi sẵn rồi. Bạn ấy cũng có khiếu học lắm, ham học và ba mẹ định hướng tốt thì sẽ nhanh giỏi thôi.
Mình cũng sẽ phải lấy bạn làm động lực cố gắng nhiều hơn nữa, hy vọng là năm sau mình sẽ tốt hơn.
I WILL TRY!

trieutvy

Reaction score
1
Sao nhiều bạn học ở ILI quá nhỉ, cảm ơn review của mấy bạn nha. Mình mới đăng kí khóa học mới hôm qua luôn. Thầy mình thật tuyệt vời luôn ấy

Lâm Tâm Thư

Reaction score
5
Sao nhiều bạn học ở ILI quá nhỉ, cảm ơn review của mấy bạn nha. Mình mới đăng kí khóa học mới hôm qua luôn. Thầy mình thật tuyệt vời luôn ấy
Em cũng rất mến teacher lắm ạ.

Lâm Tâm Thư

Reaction score
5
con bạn tui công nhận quá giỏi , nó học siêu đỉnh luôn. Học 1 năm mà đã có được ielts 6.5 rồi . Cũng rất ngưỡng mộ thiệt luôn. Mà cũng phải rồi vì mặc dù nhà nó ở tỉnh lên nhưng ba mẹ nó điều làm giáo viên và mẹ lại làm giáo viên dạy anh văn, có cái nôi sẵn rồi. Bạn ấy cũng có khiếu học lắm, ham học và ba mẹ định hướng tốt thì sẽ nhanh giỏi thôi.
Mình cũng sẽ phải lấy bạn làm động lực cố gắng nhiều hơn nữa, hy vọng là năm sau mình sẽ tốt hơn.
I WILL TRY!
hix đang phấn đấu, tự nhiên đang học ngon lành phải ngưng vì dịch đây b ơi, mục tiêu cũng cuối năm thi ielts nè, mà giờ như vậy chắc cũng ko biết sao nữa hix...

Reaction score
22
COM BACK SCHOOL , niềm vui nhân đôi khi đến gặp các bạn thầy cô, được học trực tiếp thật sướng cả nhà ơi, mục tiêu sắp tới đạt được ielts 6,5, hy vọng là sẽ ko bỏ dở dang nữa , vẫn yêu mến và tin tưởng lớp học anh văn tại anh ngữ ILI cả nhà ạ

Reaction score
36
gần khu vực quận 10 có anh ngữ ILI học với 100% gv bản ngữ với mức học phí vừa phải, mình đã từng học rất nhiều nơi, nhưng thấy quảng cáo nhiều nhưng chất lượng thật sự không tốt
từ lúc biết và học bên ili , mình thấy tiến bộ hẳn lên, ở ili khác một cái họ không quảng cáo nhiều và cũng không đầu tư cơ sở sang trọng nhưng họ tập trung đầu tư chất lượng ok, giáo viên có kinh nghiệm nhiều năm, thấy thầy nào cũng rất nhiệt tình và dạy rất tâm huyết
học phí bên đó rẻ hơn so với các nơi khác vì m nghĩ họ không tốn quá nhiều tiền quảng cáo cũng như trả mặt bằng nên rẻ hơn nhiều so với những nơi khác ,mặc dù cơ sở dạy với 100% gv nước ngoài
tìm hiểu thêm và test thử miễn phí để biết trình độ nha mọi người, cái hay ở chỗ bên đó xếp lớp học tốt, các bạn trong lớp điều level giông giống nhau nên học tiếp thu tốt, thầy cũng tương tác nhiều với học sinh