cánh cò

Reaction score
4
Mình có đăng kí học ở trung tâm anh ngữ ILI,chưa có học nha,chỉ mới đăng kí thôi,tận tới ngày 8/6 mới học,ở đây có bạn nào học rồi cho m xin chút ý kiến,lúc đi làm test thì thấy vui vui nên đăng kí,về nhà lại thấy lo lo khó tả

gà chiên

Reaction score
5
haha,tâm trạng y chang lúc trc của tui nek,mà không sao đâu bạn ,mình học rồi mới pk được nó như thế nào,trung tâm ILI này tui cũng học qua rồi,họ tuy là học vs bản ngữ hết,nhưng học phí cũng không cao,trc tui cũng sợ như bạn sợ bị lừa,nhưng học thì thấy hiệu quả mà,vs lại tui nghỉ do trung tâm họ nhỏ mà ở trong hẻm như vậy học phí mà như mấy trung tâm kia làm sao ai mà học,mà bạn học ở đây nếu bạn học tương tác vs họ,lo học bài này nọ thì nhanh tiến bộ lắm,và mình cũng có được sự tương tác nửa,tui học ma fnghir rồi,do đi làm xa quá mà nó thì chỉ có 1 noi nên bất tiện quá

Reaction score
22
haha,tâm trạng y chang lúc trc của tui nek,mà không sao đâu bạn ,mình học rồi mới pk được nó như thế nào,trung tâm ILI này tui cũng học qua rồi,họ tuy là học vs bản ngữ hết,nhưng học phí cũng không cao,trc tui cũng sợ như bạn sợ bị lừa,nhưng học thì thấy hiệu quả mà,vs lại tui nghỉ do trung tâm họ nhỏ mà ở trong hẻm như vậy học phí mà như mấy trung tâm kia làm sao ai mà học,mà bạn học ở đây nếu bạn học tương tác vs họ,lo học bài này nọ thì nhanh tiến bộ lắm,và mình cũng có được sự tương tác nửa,tui học ma fnghir rồi,do đi làm xa quá mà nó thì chỉ có 1 noi nên bất tiện quá
Oh mình cũng cùng chung một điều là phải chi tt ili có chỗ Thủ Đức nữa thì tiện cho tụi m biết mấy, nhóm bạn m đứa nào cũng muốn học mà thật sự là xa quá đi.

sao chổi

Reaction score
4
không sao đâu,bạn cứ đến tìm hiểu đi,pk đâu lại tìm được trung tâm học ok,mà ưng ý thì sao

Reaction score
29

Có nhiều bạn không biết về trung tâm này, nhưng học rất tốt đấy mọi người. Bạn nào gần khu vực cv Lê Thị Riêng thì có thể tham khảo mà học, bỏ lỡ một trung tâm tốt với thầy cô nước ngoài có nhiều kinh nghiệm cùng mức học phí phù hợp thì tiếc lắm các chế
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ba vì

Reaction score
2
trung tâm ili này học được mà,thấy thì quy mô trường học của nó tuy nhỏ nhỏ,nhưng đội ngũ gv của họ đa phần là người bản ngữ dù lớn hay nhỏ đều vậy,mình cũng có học qua 1 vài khóa,nhưng lại phải nghĩ giữa chừng vì lịch công tác,đến giờ vẫn chưa có thời gian để học lại nửa nek,rõ chán,tiếng anh đó học thì thôi rất dễ học nhưng nếu bỏ 1 thời gian thì trôi theo thời gian luôn

cúc đóa

Reaction score
3
KINH NGHIỆM HỌC ANH VĂN HIỆU QUẢ
Thứ 1: bạn cần hiểu vai trò quan trọng của anh văn(vì sao bạn phải đi học môn này)
Thứ 2: Khi đã quyết định học bạn phải có tinh thần cố gắng(có khó khăn cũng không nản chí)
Thứ 3: Động lực đủ mạnh mẽ
Thứ 4: Đúng phương pháp học cho bạn.
(Học để vận dụng vào thực tế, để nâng cao hiểu biết của bản thân)
Thứ 5: Đầu tư vào môi trường giáo viên nước ngoài uy tín
50% CHO BẢN THÂN BẠN VÀ 50% CHO CÁCH DẠY CỦA NHÀ TRƯỜNG.
Hiện nay nhiều chỗ dạy lắm nêu Bạn nào gần khu vực quận 10 thì tìm hiểu trung tâm anh ngữ ILI nếu muốn học anh văn giao tiếp hiệu quả.
Mình thích phương thức làm việc bên đó, không cầu kì, không hứa hẹn nhưng đem lại chất lượng tuyệt vời, họ dùng cái tâm để làm việc và giảng dạy.
một lộ trình học tập hiệu quả thì phải có một chương trình học phù hợp với môi trường gv bản ngữ.
Có điều chỗ đó hiện tại có 1 cơ sở nên khó khăn với những bạn ở xa muốn học , học phí bên đó xem ra cũng không quá mắc, chi phí mặt bằng không cao nằm trong hẻm tiền học phí sẽ rẻ là chuyện đơn nhiên rồi, đi học mình cần chất lương chứ cơ sở hoành tráng cũng không nói lên sư hiệu quả của nó
I LOVE ILI

bảng trắng

Reaction score
2
mình thấy cũng có nhiều review về trug tâm này,mình cũng dang tìm trung tâm để học giao tiếp,nhiều quá nên bối rối luôn rồi,không pk học ở đâu hết,chắc có khi qua trung tâm này thử

ba vì

Reaction score
2
ILI học thì bạn yên tâm nhưng đó chỉ là ý kiến của riêng mình thôi,còn nếu bạn muốn học thì nên tới đó tìm hiểu nếu thấy ok giống như mình thì hảy học,khó có thể học khi mình không thích

gà chiên

Reaction score
5
trung tâm ili học được mà,chỉ khó là có 1 nơi nên nhiều bạn muốn học cũng khó,như m ở tít thủ đưc nhiều lúc đi làm về nằm xuống giường là khỏi muốn đi học luôn