Trúng con vợ ngoan khoẻ lắm mấy bác ah

nicktrongsang

Reaction score
0
theo kinh nghiệm hơn 3 năm lấy vợ thì cứ nhiều tiền là nghe lời thôi. Ít tiền nhà vợ nó khinh cho như chó ý, lời nói chả có trọng lượng

Dai Viet Empire

Reaction score
0
Khi giàu có thì mọi thứ trở nên dễ dàng lắm ông ơi. Mà cũng tùy, ông Vũ giàu nứt vách mà con vợ cũng ko ra gì đấy thôi.

akiara

Reaction score
0
chymdangxung said:
giàu thì nói gì chả đúng :look_down:
cầm chục tỏi trên tay thì chọn lựa chán chê thôi :sogood:
thằng a tôi kiếm đc con vợ ở quê đúng chất vừa giỏi vừa hiền lại có học thức, thằng a tôi chơi tan nhà nát cửa 3 4 lần, đi ngoại tình các thứ may mà vợ nó còn tha thứ :sweat:
làm j chục tỏi bác chẳng qua là nhà em cũng gọi là bình thường thôi có điều ổn định thu nhập ... có 10 ti em đẻ 3 đưa rồi
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

buianhtuvn

Reaction score
0
tntp said:
Cơ bản là phải tạo được nề nếp trong gia đình, dễ quá cũng ko ổn.
nề nếp thì gia đình gia giáo hẳn phải có.
nhưng ko phải gia trưởng mới ra đc nề nếp.
gia trưởng chỉ chắc chắn tạo ra sự khinh rẻ phụ nữ và bất công với đàn bà, còn ko hề chắc chắn tạo ra đc nề nếp.
xh vn đầy rẫy những thằng rất gia trng nhưng gia đình chúng thì cực nát, cực vô giao dục.

diepphivu

Reaction score
0
chưa đến lúc thôi mai phân , đến lúc bầu bí , đẻ đái á, lúc ấy biết mặt nhau ngay, phụ nữ thời gian này thay đổi , hay cáu gắt làu bàu, thêm cái tính gia trưởng của thớt nữa, tức nước vỡ bờ, không mềm mỏng cũng toang thôi. Phải vừa mềm vừa cứng nhé mai phân . chúc ông hạnh phích

akiara

Reaction score
0
buianhtuvn said:
nề nếp thì gia đình gia giáo hẳn phải có.
nhưng ko phải gia trưởng mới ra đc nề nếp.
gia trưởng chỉ chắc chắn tạo ra sự khinh rẻ phụ nữ và bất công với đàn bà, còn ko hề chắc chắn tạo ra đc nề nếp.
xh vn đầy rẫy những thằng rất gia trng nhưng gia đình chúng thì cực nát, cực vô giao dục.
gia trưởng ở đây của e cũng ko cổ hủ như khi xưa đâu ... e cũng chièu vợ , có quyêt định j quan trọng cung bàn bạc 2 vc , có điều em cái j cũng có trên dưới , phép tắc , vợ la vơ phải làm đúng bổn phận của vợ thế thôi
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums