Trúng con vợ ngoan khoẻ lắm mấy bác ah

WENBIE

Reaction score
4
Shezz 1703 said:
bớt xạo l, mới 2 năm đi gáy nhiều thằng bạn bè ae có đứa 5 6 năm đang bình yên còn đổ vỡ kìa
t đến lúc in thiệp mời mới biết nó qua lại với thằng khác này, 4 năm chứ mấy :rofl::rofl::rofl:
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp
Vợ người ta tháng thu nhập mấy chục củ thím ơi

tntp

Reaction score
0
akiara said:
tuỳ bác . Vợ em làm chủ tiệm 1 tiệm làm đẹp spa ... tháng cũng vài chục ... đụt như vợ em khối ông cũng chảy nước miếng đây

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Hạnh phúc rồi, giữ gìn nha bác, cơ mà gia trưởng quá cũng ko ổn đâu, nhiều lúc ko phải là vâng lời mà là họ đách care, rồi có lúc giọt nước tràn ly là tèo. Kiểu con gái nhiều lúc họ hiểu cái tính chồng rồi, họ ko muốn cãi, họ ko muốn hơn thua, đâm ra bác lại làm tới là tới lúc hối ko kịp.

dattenkhophet

Reaction score
0
Đàn ông phải gia trưởng chút mới êm cửa êm nhà đc. Nhưng mà để lộ là gia trưởng thì bọn vozer nó lại ẳng loạn lên. Xong nó ko gia trưởng, để vợ thoải mái, thì bị bỏ lại lên than

back_home

Reaction score
0
dattenkhophet said:
Đàn ông phải gia trưởng chút mới êm cửa êm nhà đc. Nhưng mà để lộ là gia trưởng thì bọn vozer nó lại ẳng loạn lên. Xong nó ko gia trưởng, để vợ thoải mái, thì bị bỏ lại lên than
Anh có phân biệt được gia trưởng và nề nếp không? :surrender:

Kotext04

Reaction score
0
Tao chống mắt xem chúng mày hạnh phúc được bao lâu

Gửi từ Samsung SM-G977N bằng vozFApp

buianhtuvn

Reaction score
0
Tuổi Mới Nhú said:
Căng à, có người đang tự tin hơi sớm. Phụ nữ sẽ bộc lộ ra khi: sinh con, nhà hết gạo, chồng đổ bệnh... Cứ phải vào tình huống cụ thể mới đánh giá chính xác đc.
:shame: đồng quan điểm.
lấy nhau về kinh tế sk ko lo thì cặp đéo nào chả vui như hồi mới quen.
mà thôi thớt đang hp thì cũng chúc mừng. có phúc biết mình có phúc để hưởng đã là tốt lắm. lắm ông có phúc mà đéo biết hưởng, mới đáng chê.