Trốn nợ thì nên bắt đầu từ đâu

tuantiu105

Reaction score
0
phhung said:
Ngu dốt
Nghe kinh nghiệm của tôi đây
Không trốn đâu cả, cứ ở nhà ,ai đòi kêu không có tiền trả, có mạng nè cứ chém
Từ công an đến giang hồ đều chịu thua
Mai fen thử không trả xem có răng môi lẫn lộn không nhé.
Giết thì nó không giết đâu nhưng đánh cho thành tật thì có nhé, nợ thì dĩ nhiên vẫn còn.
Đừng có bướng với mấy thằng đòi nợ.

powwer126

Reaction score
0
HungCuuCa said:
Đang trong Nam rồi hả thím, đã kiếm đc việc chưa.
Chịu khó dăm ba năm kiếm tiền bắt đầu lại nhé:sosad:
Em cố gắng nai lưng làm công vài tháng rồi lấy tiền kinh doanh lại , nếu ổn thì tầm hơn năm là trả xong hết nợ , bạn bè e thì trải dài 64 tỉnh thành nên được cái đi đâu e cũng có người quen giúp đỡ
Hiện thì e đang ở miền trung , giờ làm sao quên luôn là mình đang còn nợ thì mới có tâm trí mà làm việc gầy lại

Apocalypse Riders

Reaction score
2
tuantiu105 said:
Mai fen thử không trả xem có răng môi lẫn lộn không nhé.
Giết thì nó không giết đâu nhưng đánh cho thành tật thì có nhé, nợ thì dĩ nhiên vẫn còn.
Đừng có bướng với mấy thằng đòi nợ.
nó cắt con mẹ lỗ tai với 1 đốt tay coi có khóc như cha chết không mà đòi rắn mặt :sexy:
có thằng bạn ở Móng Cái, nhà nó chuyên thuốc lá lậu đi đường tiểu ngạch, thấy bảo đội phu phen ở đó trốn nợ trốn nã nhiều, tam mao nhiều. Thử qua đó xem sao, vài năm biết đâu phất trả hết nợ để về nhà ăn tết :look_down:

Plozin8x

Reaction score
0
powwer126 said:
Update :
Em đổi sim , ko ai biết cả , kể cả người nhà
Fb zalo cũ thì khoá sạch sẽ rồi , đt thì vẫn sử dụng , tạo cái facebook ảo coi clip thôi
Mail e cũng đổi mới
Nói chung những thứ như mxh cũ là e xoá sạch sẽ ko sót bất cứ gì
Liệu có sao ko mấy thím
Trốn được rồi thì oke, nhắn lại cho chủ nợ, cho xin đi vài năm kiếm đủ tiền rồi quay lại trả, trốn đi là trốn để làm lại, chứ không phải trốn để chạy luôn không trả nợ nhé.:gach::gach:

powwer126

Reaction score
0
Plozin8x said:
Trốn được rồi thì oke, nhắn lại cho chủ nợ, cho xin đi vài năm kiếm đủ tiền rồi quay lại trả, trốn đi là trốn để làm lại, chứ không phải trốn để chạy luôn không trả nợ nhé.:gach::gach:
Đã có nhắn hết rồi nha thím , cơ mà chủ nợ chả ai chịu nên đành phải dứt áo ra đi
Nói chung e vỡ nhìu lắm , nợ trong , nợ ngoài , nợ ngân hàng trả góp , bùng thêm 20 cái app nữa

whitewolf

Reaction score
1
SG thì ra HN, HN thì vào SG
Grab tạm kiếm ăn rồi nhìn xem ngoài đường người ta làm gì ra tiền.

powwer126

Reaction score
0
Update :
Mấy hôm nay theo tizo của e báo là zangho đang khủng bố gia đình e bằng tin nhắn và những cuộc điện thoại , từ hù doạ đến giả danh người này người kia , mặc dù gđ e cũng đã biết nhưng e vẫn thấy mình thật vô dụng và có lỗi quá , nhưng bây giờ e ko làm gì được nữa rồi