[ Trãi Lòng ] sư khốn nạn khi làm cell leader - tổ trưởng khu vực

ryajautb

Reaction score
35
Last Updated 30-12-2018 at 08:59
Khốn nạn quá mấy bác ơi , hết cách rồi !
mình làm công nhân , mới lên được tổ trưởng khu vực ( 12 người ) . lúc đầu xác đinh lên để chủ động tạo ra không gian làm việc vui vẻ , thoải mái cho anh em . đưa cả team đi lên , làm tốt thì mình sẽ đứng ra xin phúc lợi cho anh em ...... mà đời không như mơ mấy bác à , cái vị trí này nó khốn nạn lắm , quản lý thấp nhất , quyền hành không đủ nhưng trách nhiệm thì vãi lol :sosad:. team thì người tốt người xấu . nãn nhất mấy anh em bất cần đời nhưng không chịu nghĩ , cứ làm việc tàn tàn , mua giấy bệnh liên tục:sosad: . do mình cũng từ trong team đi lên nên cũng thương anh em lắm . mà đuổi thì không thể rồi . bác nào đi trước chỉ giáo mình vài đường đi:stick::stick:

Khốn nạn quá mấy bác ơi , hết cách rồi !
mình làm công nhân , mới lên được tổ trưởng khu vực ( 12 người ) . lúc đầu xác đinh lên để chủ động tạo ra không gian làm việc vui vẻ , thoải mái cho anh em . đưa cả team đi lên , làm tốt thì mình sẽ đứng ra xin phúc lợi cho anh em ...... mà đời không như mơ mấy bác à , cái vị trí này nó khốn nạn lắm , quản lý thấp nhất , quyền hành không đủ nhưng trách nhiệm thì vãi lol :sosad:. team thì người tốt người xấu . nãn nhất mấy anh em bất cần đời nhưng không chịu nghĩ , cứ làm việc tàn tàn , mua giấy bệnh liên tục:sosad: . do mình cũng từ trong team đi lên nên cũng thương anh em lắm . mà đuổi thì không thể rồi . bác nào đi trước chỉ giáo mình vài đường đi:stick::stick:

banongbagiamay

Reaction score
0
Quản tụi công nhân ít học nản lắm. :sad:
Chỉ biết chăm cái lợi cá nhân mà quên đi tập thể.
Lúc vui thì anh anh em em, lúc buồn thì chó, cave, mother fuker như xả ráp. Haiz
Người cổ cồn như tao gặp bọn công nhân chỉ cười xã giao, đéo bao giờ nói chuyện nhiều.
Mày cố gắng farm, rồi leo lên văn phòng ngồi hay tự làm ăn riêng, tránh bọn công nhân ít học ra :sad:

ryajautb

Reaction score
35
banongbagiamay said:
Lúc vui thì anh anh em em, lúc buồn thì chó, cave, mother fuker như xả ráp. Haiz
Người cổ cồn như tao gặp bọn công nhân chỉ cười xã giao, đéo bao giờ nói chuyện nhiều.
Mày cố gắng farm, rồi leo lên văn phòng ngồi hay tự làm ăn riêng, tránh bọn công nhân ít học ra :sad:
không qua được ải này thì sao lên được bác ơi . mà công ty USA nên ý thức cũng khá hơn các công ty khác , nhưng ngặc nổi nhiều thanh niên đang có tư tưởng làm cho vui vì nhà có điều kiện hoặc 2-3 năm làm riêng nên tác phong làm việc chán lắm .

mrlukluk2018

Reaction score
1
vientruong.vienduonglao said:
không qua được ải này thì sao lên được bác ơi . mà công ty USA nên ý thức cũng khá hơn các công ty khác , nhưng ngặc nổi nhiều thanh niên đang có tư tưởng làm cho vui vì nhà có điều kiện hoặc 2-3 năm làm riêng nên tác phong làm việc chán lắm .
Vậy đuổi cmnd...nhà có đk, làm cho vui thì thương cm gì? Chắc ông may mắn ms lên leader chứ kỹ năng leader ông bằng 0
Gửi từ Iphone XXL bằng vozFApp

mykero

Reaction score
0
banongbagiamay said:
Thớt nó cũng công nhân đấy, tít thì sai chính tả nữa mà
Sent from my chemical romance using vozForums

ryajautb

Reaction score
35
mrlukluk2018 said:
Vậy đuổi cmnd...nhà có đk, làm cho vui thì thương cm gì? Chắc ông may mắn ms lên leader chứ kỹ năng leader ông bằng 0

Gửi từ Iphone XXL bằng vozFApp
đuổi bằng gì bác , cell leader chứ có phải leader đâu mà có quyền hành . hợp đồng vô thời hạn , nghĩ có giấy bệnh thì lấy cớ gì đuổi . mà không khuyên nhủ được thì do năng lực mình yếu kém thì người nghĩ là mình mới đúng . cái vị trí này chả có tý quyền hành mẹ gì . mình công nhân lên thì làm gì có kỹ năng leader . cứ làm tốt , có trách nhiệm với tiếng nói , kiến thức nhất nên được chọn thôi .

ryajautb

Reaction score
35
mykero said:
Thớt nó cũng công nhân đấy, tít thì sai chính tả nữa mà

Sent from my chemical romance using vozForums
kẹt phím bác ơi , nên lúc bỏ dấu nhanh nó không ăn.:stick: laptop 14 năm chưa có tiền thay:sosad:

banongbagiamay

Reaction score
0
vientruong.vienduonglao said:
chắc tính mày hiền lành giống tao, ngại đụng chạm, cả nể :sad:
Cái tính này làm culi thì đc, muốn làm sếp thì khó :sad:

ryajautb

Reaction score
35
banongbagiamay said:
chắc tính mày hiền lành giống tao, ngại đụng chạm, cả nể :sad:
Cái tính này làm culi thì đc, muốn làm sếp thì khó :sad:
có thể:stick::stick::stick: