sonaudit

Reaction score
0
Chuyện là em sinh năm 95 vừa ra trường đi làm được 3 tháng, mấy tuần giờ đang tán một em 99. Lúc bắt đầu thì cũng khá vui vẻ, bé đó khá dễ thương, cơ mà chả biết sao từ buổi thứ 2 bắt đầu cảm thấy chán quá. Kiểu như nói chuyện chả hợp gì cả, nó thì cứ mê mấy cái thằng hàn xẻng, khoe trai đẹp các kiểu,:gach: mình ngồi nghe mà chán vãi lều ra :stick:. Với lại cách nói chuyện của nó cứ cảm thấy trẩu thế éo nào ấy các thím ạ :">

Giờ em có nên lơ nó luôn hay cứ cố gắng tìm hiểu đây :chaymau:

jimhawkins

Reaction score
0
Thím nhận thấy chán rồi thì next đi , tuổi này nó còn con nit ,ngôn lù , oppa các kiểu , tìm mấy em mà chững chạc , bit suy nghĩ tí mà quen

RightHandVer2

Reaction score
0
Gạ địt thì được, chứ yêu đương nghiêm túc đéo gì cái tuổi này

tiger15

Reaction score
0
Đa phần con gái tuổi này quanh đi quẩn lại chỉ toàn mấy thứ đó, thread tìm đc con nào không như thế thì cố gắng mà giữ. Còn loại như thread nói thì:

Reaction score
0
tôi cũng bằng tuổi ông thớt, nhưng thích mấy bà chị 90 - 94 vì già dặn trưởng thành nói chuyện hợp, phần lớn vì cũng già trước tuổi, thấy mấy em teen như em gái thôi

aikimoto takumi

Reaction score
0
mày 95 còn đỡ, tao 93 tán gái 95 mà giờ khi nói chuyện với chúng nó còn nuốt không trôi này. Cứ ngơ ngơ lơ tơ mơ kiểu mẹ gì ý

chon287

Reaction score
0
thớt vẫn thích thì cứ cố thôi:gach:
mình là mình chịu, chả hứng thú gì việc làm bảo mẫu cả :gach:

hqtung

Reaction score
0
Chắc lên mạng nhiều ít tiếp xúc chém gió thôi, mình đầu 8x còn nện 99 ầm ầm đây này :))