Torrent giờ còn gì thú vị??

(. )( .)

Reaction score
3
1 phút dành cho quảng cáo :byebye:

:beauty: có 1 hội mới gồm những ae chơi torrent trên Discord như thế này, nếu bác nào thích nền tảng chém gió trực tuyến này và có nhiều kinh nghiệm chơi torrent muốn truyền thụ lại cho thế hệ sau, hoặc muốn giao lưu kết bạn và có thể là cả học hỏi kinh ngiệm từ mọi người, tìm kiếm những cơ hội đc chơi những sân chơi khác trong thế giới p2p này thì đừng ngại tham gia cùng ạ, luôn chào đón mọi người và đặc biệt là vozer, hiện tại thì e chỉ có thể share link invite qua HỘP, bác nào cần thì chủ động HỘP e hoặc quote lại nhé :* link có thời hạn ạ

Kei

Reaction score
0
nhiều tài liệu quý hiếm thì chỉ Torrent là có thôi

Hồi xưa có Demonoid cực ngon, tài liệu quý rất phong phú.

Giờ có bitspyder và bitme, tài liệu vip nhiều nơi ko có luôn

Do_C0i

Reaction score
0
nói chung là nhiều cực phẩm vẫn phải down qua tor, đặc biệt là mấy tập film bản hiếm, ra muộn như cái avengers infinity war imax chẳng hạn, mấy link như kiểu fshare, 4sahre thì ko có rồi, private tracker vn thì có mỗi cái torviet nhưng mà chẳng còn người seed, cuối cùng phải qua tor của nga ngố kéo về

Do_C0i

Reaction score
0
nói chung là nhiều cực phẩm vẫn phải down qua tor, đặc biệt là mấy tập film bản hiếm, ra muộn như cái avengers infinity war imax chẳng hạn, mấy link như kiểu fshare, 4sahre thì ko có rồi, private tracker vn thì có mỗi cái torviet nhưng mà chẳng còn người seed, cuối cùng phải qua tor của nga ngố kéo về

NegouSynn

Reaction score
0
thaithanh456 said:
Nếu bạn chơi Torrent , dùng Utorrent thì dùng bản Utorrent 2.0.4 build 22967 ấy (tắt tự động update). Còn mới thì dùng Qbit hay các PM mới hơn.
Bản U này có gì đặc biệt hả bác

(. )( .)

Reaction score
3
e còn giữ file utorrent 2 chấm thì phải, 1 file chạy .exe duy nhất, trong thư mục ko sinh thêm các file nào khác

(. )( .)

Reaction score
3
e còn giữ file utorrent 2 chấm thì phải, 1 file chạy .exe duy nhất, trong thư mục ko sinh thêm các file nào khác

milanistavietnam

Reaction score
0
(. )( .) said:
e còn giữ file utorrent 2 chấm thì phải, 1 file chạy .exe duy nhất, trong thư mục ko sinh thêm các file nào khác :D
Up đi bác ơi

milanistavietnam

Reaction score
0
(. )( .) said:
e còn giữ file utorrent 2 chấm thì phải, 1 file chạy .exe duy nhất, trong thư mục ko sinh thêm các file nào khác :D
Up đi bác ơi

(. )( .)

Reaction score
3
milanistavietnam said:
Up đi bác ơi
:beauty: file đính kèm nha bác, cơ mà bá nào tải về dùng thì lưu ý với private tracker, xem nó có trong danh sách còn đc phép dùng với tracker đó hay không để tránh ảnh hưởng tới tài khoản của các bác