[Toplap.vn][lừa đảo ?]Đã đen còn lắm lông, chia sẻ, ném đá, bóc họ

Esuke

Reaction score
0
Mấy cái này mình gặp 1 2 lần rồi nên mua gì cũng vào TGDD và ĐMX dù biết giá đắt hơn vài củ nhưng lỡ có gì xảy ra sau đó cũng đỡ bực mình.

VietnamNo1

Reaction score
0
Esuke said:
Mấy cái này mình gặp 1 2 lần rồi nên mua gì cũng vào TGDD và ĐMX dù biết giá đắt hơn vài củ nhưng lỡ có gì xảy ra sau đó cũng đỡ bực mình.
Cái này nhiều người nói rồi. Máy này hãng nó không phân phối ở Việt Nam nên muốn mua thì chỉ có hàng kẹp nách thôi.

linhtq08

Reaction score
0
Mình từng mua một con dell xps13 hồi năm 2018 ở toplap. Nói chung là máy ngon và may mắn là không phải bảo hành. Nhưng phải góp ý với shop là cái đồ 3-4 chục triệu thì cái trải nghiệm bóc seal nó phải thuộc về khách hàng. Không thể bóc trước rồi bắt khách chứng minh là hàng đã dùng rồi hay không được. Vẫn nhớ hồi vào mua máy ngồi check cả buổi sáng không được mời cốc nước =))

oxo159

Reaction score
1
linhtq08 said:
Mình từng mua một con dell xps13 hồi năm 2018 ở toplap. Nói chung là máy ngon và may mắn là không phải bảo hành. Nhưng phải góp ý với shop là cái đồ 3-4 chục triệu thì cái trải nghiệm bóc seal nó phải thuộc về khách hàng. Không thể bóc trước rồi bắt khách chứng minh là hàng đã dùng rồi hay không được. Vẫn nhớ hồi vào mua máy ngồi check cả buổi sáng không được mời cốc nước =))
Nhiều post thế :) nằm vùng lâu đợi thớt này vào à

via vozForums for iPhone

Ken....

Reaction score
0
oxo159 said:
Nhiều post thế :) nằm vùng lâu đợi thớt này vào à

via vozForums for iPhone
Bạn nói chuyện lại với shop chưa ? giải quyết tới đâu rồi mà nay ko thấy vào update gì hết.

mins.blackhat

Reaction score
0
Thằng chủ shop bị ngáo hả ? Trọng tâm cần làm rõ máy trả bảo hành hay máy mới thì lái qua việc máy cũ máy mới đền tiền làm gì vậy ? 40 củ của mày to quá nhỉ ?

via vozForums for iPhone

mrsirosinger

Reaction score
0
Hóng thớt kết thúc êm đẹp , để mình còn biết mà né hay mua chỗ này ::chaymau::

|||

Reaction score
0
mrsirosinger said:
Hóng thớt kết thúc êm đẹp , để mình còn biết mà né hay mua chỗ này ::chaymau::
Né, với kiểu cò quay này blacklist luôn và ngay :">

vicam

Reaction score
0
Thế cuối cùng thằng Toplap.vn đã trả lại tiền cho chủ thớt chưa?

ntquyet1802

Reaction score
0
Hàng xách tay thì có cái lozzz Lenovo nó cho bảo hành hãng nhé!!!