Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

minh_la_boy

Reaction score
0
có bộ phim tầm chục năm rồi, em nhớ là nó thuộc kiểu phim hài về chiến tranh, có đoạn cả đoàn quân đi qua cây cầu bước đều là sập cả cầu :D, còn có 2 thằng gài bom cho nổ quân địch nhưng lại nổ quân của mình, lúc đó đang xem bị bắt đi ngủ, giờ muốn xem lại quá :pudency:

Nighter

Reaction score
1
darkprincedz said:
Hồi xưa mình có coi 1 đoạn phim trên HBO, thằng kia nó dùng máy khoan để mở khóa quần lót của con nhỏ kia (công chúa hay sao đó), mà ko biết phim gì, mới coi có 1 đoạn, ai giúp để coi lại với, chắc hài lắm.
meet the spartans?

master_4701

Reaction score
0
master_4701 said:
Giúp mình tìm 1 bộ phim với ạ: phim nói về vùng sa mạc. mh chỉ nhớ mang máng là bộ lạc hay là con người gì đó dùng tàu để đi xuyên cát, lâu lâu lại trồi lên để đánh nhau.
Mh chỉ nhớ mỗi như thế. k biết bro nào đi qua giúp mh cái ạ. tks
Quất lại cho thím nào đi qua ạ. bổ sung là hình như bộ tộc đó n đi thuyền buồm ấy, trồi lên được cát sa mạc rồi bắt con dạng quái thú ấy bắt xong r n lại trồi lên để bộ xương.:adore::adore:

vuhuynh89

Reaction score
0
Nhờ các thím tìm giúp phim nào có nội dung vầy
có 1 ông mặc đồ vest đang bước đi trên phố (nhà cao tầng kiểu New York) rồi bất ngờ có thằng nào đó đi ngang tròng ổng vào cái sợ dây thép, sợi dây cứ từ từ siết lại mà ko thấy ai giúp, rồi ổng chết ngắc :))))
ko biết phim này tên gì, nhờ các thím tìm giúp.

itsgood

Reaction score
0
Ai giúp mình tìm một bộ phim của HK hay ĐL gì đó nói về một đứa thiếu gia vì mất mẹ nên luôn căm thù cha của hắn, tên này có số rất hợp để làm ăn mày nên hoàng thượng dàn cảnh cho tên này phải đi làm ăn mày. Bộ phim nói về Kungfu

memory_a0903l

Reaction score
0
Mình muốn xem lại 1 phim mà không nhớ tên là gì, nội dung đại loại như sau:"Có 1 tấm bản đồ lịch sử, khi chạm vào 1 địa danh thì bị cuốn vào câu chuyện lịch sử tương ứng với địa danh đó, người bị cuốn vào đó sẽ đóng vai 1 nhân vật trong chuyện, phải tìm được manh mối mới quay trở về hiện tại được". Phim này rất hay mà tìm hoài không được

skmin

Reaction score
0
Bác nào rành phim cho em hỏi về phim này với, Nhớ cái thời Nhật tinh anh còn nổi mới có cái bài này lồng phim hay quá mà bao nhiêu năm nay ko tìm được tên phim này.
Thank các bác trước:sexy: