Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

Ts_vip

Reaction score
0
Các thím tìm hộ em phim gì mà có Seth Rogen đóng mà có câu nói: Nếu cần sa không đc hợp pháp hóa trong vòng 5 năm nữa tôi sẽ mất niềm tin vào loài người ý ạ, có Jame Franco đóng vai bán cần sa. :beauty:

nerco

Reaction score
0
Ai nhớ phim thuộc thể loại kinh dị, 1 thằng làm chủ nhà nghỉ có 1 bà mẹ. Cuối phim bà mẹ chết mốc ruồi bâu ấy :chaymau:

Ts_vip

Reaction score
0
không phải rồi thím ạ :( Phim của em, Lame Franco với Seth dính dáng đến 1 ông trùm bán cần và bị truy sát cơ :(

hunterkillua

Reaction score
1
hunterkillua said:
các bạn có biết phim mà hồi trước cũng có chiếu trên hbo hay star gì đó. Nội dung là bắt bọn ma túy mà toàn dân da đen, tụi bắt bọn ma túy khá cứng, nó dùng mọi biện pháp để tìm cho ra manh mối kể cả tra tấn, nhớ có cảnh tụi nó biết được vợ của thằng trong nhóm buôn ma túy, biết bà này biết chỗ chồng bã nên tra tấn cho bã khai, tát bã máu me be bét trên mặt luôn, cuối cùng cũng biết dc chỗ tụi nó trốn sau đó truy kích.
hình như bên đội bắt ma túy có thằng trung úy hay gì đó rất nóng tính, thường phải uống thuốc để có thể bình tĩnh .
Em nhớ vậy thuj chỉ giúp em với.
giúp em cái nào :pudency:

thienkhun

Reaction score
0
topic này có tìm phim hoạt hình ko ợ :sexy:
lúc nhỏ mình có coi hh gì mà có con chó với con mèo đen mỏ mọn :nosebleed: mà 2 con đó nhỏ xíu lúc nào cũng bày trò hại nhau :sexy: phim đó như dạng phim ngắn, coi vài phút hết xong có tiếp :byebye: mình chỉ nhớ được có nhiu đó thôi, ko biết có thím nào nhớ ko :sweat::sweat::sweat:

GKChest

Reaction score
0
nerco said:
Ai nhớ phim thuộc thể loại kinh dị, 1 thằng làm chủ nhà nghỉ có 1 bà mẹ. Cuối phim bà mẹ chết mốc ruồi bâu ấy :chaymau:
Psycho nhé

ntlsg

Reaction score
0
MocKuRaLop said:
up các thím giúp em với :adore:
mình ko coi được cái clip bạn share nhưng có phải cái cảnh chàng trai đang uống nước ở vòi nước công cộng thì cô gái tới hôn luôn phải không?

cái này là lúc 2 người còn nhỏ, sau này thì thêm 1 lần nữa