Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

The Magic Bus 142

Reaction score
0
hoangg90 said:
Topic này còn sống không??
chỉ còn mỗi mình tôi thôi mai fen :((
chắc không chuyển dữ liệu qua voz mới đâu
mà có chuyển thì topic chắc cũng sẽ bị đày sang f65 hẻo lánh không qua được f17 nhộn nhịp nữa

hoangg90

Reaction score
0
The Magic Bus 142 said:
mà có chuyển thì topic chắc cũng sẽ bị đày sang f65 hẻo lánh không qua được f17 nhộn nhịp nữa
Đúng bùn, hoài không thấy move, không hiểu nổi, mấy topic nói xàm thì đc move hết @@

conghero666

Reaction score
0
The Magic Bus 142 said:
đừng buồn nhé fen:((

hoangg90

Reaction score
0
The Magic Bus 142 said:
chính quyền voz mà mai fen
nói kháy chính quyền là giỏi, tới lúc tự mình làm thì chẳng ra làm sao :angry:
Ông dùng zalo hay viber gì không, cho tôi xin keep contact có gì bàn bạc về film xíu :beauty:

superhero9x9

Reaction score
0
Phim kể về 1 thanh niên được 1 cô gái thuê đi theo để chụp ảnh và quay phim cô ta, cô gái này có người yêu rồi nhưng sau chia tay, cô ta yêu anh chụp ảnh. Còn có đoạn 3 thằng bạn chơi xếp hình bằng cách can thiệp vào hệ thống điện của nhà chung cư nữa. Ai biết chỉ dùm em với ạ, em cảm ơn ạ.

via vozForums for iPhone

Huyndai Hd320 19T

Reaction score
0
Bộ phim Mỹ nói về 1 thanh niên từ chiến trường trở về, nhưng về nhà ở nhờ nhà người bạn đã hi sinh ( thanh niên này bị thử nghiệm cái gì ở trong đầu í, đang trong time lần trốn) sau về nhà ở nhà người bạn đó thì có 1 cô em gái vs 1 em trai, coi như đóng vai 1 người anh cả hộ người bạn đã hi sinh luôn vì cậu em bị bắt nạt ở trường =))) có đoạn đi mua súng xong giết cả đội bán súng, đoạn cuối bị đội đặc nhiệm truy bắt thì giết cả bố mẹ của 2 chị em kia luôn, dã man. chạy đến lễ hội halowwen tìm 2 chị em thì bị thằng e lao ra đâm 1 dao, nói chung phim còn 2 chị em còn sống, cái kết mở vì cảnh cuối 2 chị em nhìn 1 người đeo mặt nạ đi ra trông giống thanh niên này nên nghĩ nó chưa chết, rồi hết phim, tks mn, mình tin mn chắc chắn nhiều ng biết phim này , mình xin lại cái tên vs, lâu lâu xem lại, h ko nhớ nổi, phim đã từng chiếu trên hbo hay max gì gì đó mấy năm trước, tks

The Magic Bus 142

Reaction score
0
Huyndai Hd320 19T said:
Bộ phim Mỹ nói về 1 thanh niên từ chiến trường trở về, nhưng về nhà ở nhờ nhà người bạn đã hi sinh ( thanh niên này bị thử nghiệm cái gì ở trong đầu í, đang trong time lần trốn) sau về nhà ở nhà người bạn đó thì có 1 cô em gái vs 1 em trai, coi như đóng vai 1 người anh cả hộ người bạn đã hi sinh luôn vì cậu em bị bắt nạt ở trường =))) có đoạn đi mua súng xong giết cả đội bán súng, đoạn cuối bị đội đặc nhiệm truy bắt thì giết cả bố mẹ của 2 chị em kia luôn, dã man. chạy đến lễ hội halowwen tìm 2 chị em thì bị thằng e lao ra đâm 1 dao, nói chung phim còn 2 chị em còn sống, cái kết mở vì cảnh cuối 2 chị em nhìn 1 người đeo mặt nạ đi ra trông giống thanh niên này nên nghĩ nó chưa chết, rồi hết phim, tks mn, mình tin mn chắc chắn nhiều ng biết phim này , mình xin lại cái tên vs, lâu lâu xem lại, h ko nhớ nổi, phim đã từng chiếu trên hbo hay max gì gì đó mấy năm trước, tks
The Guest (2014)