Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

Thanh Bach

Reaction score
0
Up lại thớt nhờ các cao nhân tìm phim này, lưu trên máy có mỗi đoạn này mà không biết phim gì.
youtu.be/CWz2pqQTaI4

Dr.Khai

Reaction score
0
ai giúp em với ạ:adore:

Chào các fence !
Cụ thể là em đang muốn tìm phim nội dung sau đây, các thím có nhớ phim gì tìm giúp em với nha. Nội dung như sau:
"Phim nào mà nhân vật cứ đánh nhau bị tổn thương não là được tiêm cho 1 loại thuốc tạo ảo giác xong thấy xung quanh mình cái gì cũng màu hồng. Chỉ nhớ cảnh cuối thằng đấy nó tổn thương não xong nó đề nghị được tiêm rồi nó tưởng tượng nó đang đi nghỉ ở bãi biển ý"
Em xin cảm ơn

Dr.Khai

Reaction score
0
Dr.Khai said:
ai giúp em với ạ:adore:

Chào các fence !
Cụ thể là em đang muốn tìm phim nội dung sau đây, các thím có nhớ phim gì tìm giúp em với nha. Nội dung như sau:
"Phim nào mà nhân vật cứ đánh nhau bị tổn thương não là được tiêm cho 1 loại thuốc tạo ảo giác xong thấy xung quanh mình cái gì cũng màu hồng. Chỉ nhớ cảnh cuối thằng đấy nó tổn thương não xong nó đề nghị được tiêm rồi nó tưởng tượng nó đang đi nghỉ ở bãi biển ý"
Em xin cảm ơn
up lại nhờ các thím giúp :beauty:

tomtc95

Reaction score
0
Nhờ các thím,hôm nọ lướt tiktok thấy một cảnh phim trung quốc: Hình như đang ở trong lăng mộ, thằng pháp sư dựng 4 cây nến bốn góc, dựng xác một bà
trong quan tài, có mấy con moè nhảy qua nhảy lại cái xác rồi định làm tắt nến, thằng kia phải dùng tay búng mất viên bị để đuổi mấy con moè,...

namdh1988

Reaction score
0
Mình nhờ tìm giúp mình phim: Phim tầm năm 199x-200x, có poster là 2 thằng cầm súng, hình như tên phim có từ Saint ??
ND: 2 thằng tự coi mình là thánh hay là sứ giả của chúa hay sứ giả chính nghĩa gì đó. Hai thằng đem súng đi trừng trị bọn ác, nhớ có đoạn 2 thằng bắn nhau tùm lum trong nhà cao tầng mà không bị thương phát nào

The Magic Bus 142

Reaction score
0
namdh1988 said:
Mình nhờ tìm giúp mình phim: Phim tầm năm 199x-200x, có poster là 2 thằng cầm súng, hình như tên phim có từ Saint ??
ND: 2 thằng tự coi mình là thánh hay là sứ giả của chúa hay sứ giả chính nghĩa gì đó. Hai thằng đem súng đi trừng trị bọn ác, nhớ có đoạn 2 thằng bắn nhau tùm lum trong nhà cao tầng mà không bị thương phát nào
The Boondock Saints (1999)