Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

goldvoz

Reaction score
1
madeinKonTuat said:
Thập đại kì án nhé fence :byebye::byebye::byebye:
Ko phải phen ơi, phim có 1 vụ án mà nhân vật đeo 1 mặt nạ hình con báo khi hành sự ấy, như cái đầu báo luôn :">

Razar

Reaction score
1
Dai.Gia.Dan.2017 said:
Nhờ các thím tìm giúp mình cái phim mà có mấy thằng nhỏ nó nghịch cái búp bê tình dục của bố nó, khi nó hôn vào con búp bê có thằng hỏi sao trong miệng con búp bê lại có tóc

Gửi từ
bằng vozFApp
Phim Good Boys 2019, thằng nhóc main có đóng trong The Predators.

quan021411 said:
Hộ em đi mấy thím, phim mà con người toàn wibu núp trong nhà, điều khiển robo hình dạng mọi thứ như con người ra đường, sự việc chính là có một loại máy khi giết robo ngoài đường thì wibu ngồi nhà chết luôn =)) mấy thanh tra phải và cuộc để tìm hiểu và phá án, cuối phim toàn bộ hệ thống này shutdown
phim mỹ
Nghe giống phim Surrogates, Bruce Willies đóng vai chính.

ziczaczozo

Reaction score
0
Nhờ team tìm giúp mình phim võ thuật Hồng Kông Trung Quốc: mình chỉ nhớ thằng kia nó đánh không lại ông già đó, cuối cùng dùng chiêu thọc tay xuống bóp "trứng dái" ỗng mới chết, chỉ nhớ vậy thôi à, ai biết giúp mình nha:D

shiphangnhat

Reaction score
0
shiphangnhat said:
Mình cần xin tên bộ phim truyền hình 1 tập Việt Nam chiếu trên kênh truyền hình HN tầm 2004-2005 có nội dung ông bố chuẩn bị cho đứa con gái thi tốt nghiệp vào cấp 3. Đóng vai ông bố là diễn viên Đức Khuê nhà hát tuổi trẻ.
ủn lên với hy vọng mong manh vẫn có người biết phim này :sosad:

Aries_NamTuoc_DaF

Reaction score
0
Mấy bác giúp em với em có xem một bộ phim dị dị hài hài lâu lắm rồi, phim kiểu nhiều câu chuyện ghép lại em nhớ rõ nhất là hai câu chuyện một câu chuyện là nhà có thằng em loser thằng a hay bắt nạt cái khúc sau tự nhiên thằng e thành anh hùng trong tương lai nó có con với cả mẹ nó r thằng a lại thành thằng loser toàn khóc, rồi câu chuyện khác là thằng kia nó chịch với con nhỏ kia xong nó đua bụng mà con nhỏ cứ giữ giữ lại cái nó đi đầy trên giường luôn đúng như câu chuyện cừoi mấy bác hay nghe ấy, phim kiểu nhiều câu chuyện đan xen nhau ấy ợ, phim lẻ nha mấy bác, hóng cao nhân ạ

Anh6

Reaction score
1
Cần tìm phim kinh dị Âu Mỹ.
Nhân vật nữ chính đi lạc gần một khu rừng thì gặp một căn nhà vào trú nhờ. Trong nhà có bố mẹ tầm trung niên và bầy con từ bé bé đến học cấp ba. Căn nhà ở rừng nhg ko phải là cách biệt quá, vẫn đi lại xuống phố đc,nhân vật vẫn ra ngoài đi chợ, đi mua sắm vv
Không nhớ vì lí do gì mà nữ chính phải ở lại đó khá lâu, và bắt đầu thấy nhà này kì lạ. Mấy đứa bé thì rất e ngại mẹ mặc dù thái độ ng mẹ vẫn bình thường. Có một cô con gái cả hay thứ hai gì đó có nhiều lúc đi ra ngoài lại mặc trang phục nhiều style khác biệt hoàn toàn (ví dụ như hôm thì mặc đồ công sở, hôm thì mặc như con trai, hôm thì kiểu búp bê barbie vv)...
Về sau nữ chính khám phá ra gia đình này ko phải là gia đình thật sự. Bầy con bị dụ dỗ và bắt vào nhà này, bị bà mẹ lấy mất đầu thật giấu đi. Hình dáng bình thường của tụi nó là do có cái đầu giả bà mẹ đưa cho (nhg vẫn giống ng bình thường, lúc bị đánh hay va chạm mạnh thì rơi hoặc móp méo như đầu búp bê, nên mấy đứa trẻ lít nhít có lúc gỡ ra đổi cho nhau để chơi và nữ chính tình cờ phát hiện do quần áo chúng nó khác nhau), ko tìm đc đầu thật thì ko thoát khỏi nhà đc. Cô con gái lớn là nạn nhân gần nhất, nên cô này vẫn đang vùng vẫy tìm cách thoát ra (cô này mỗi lần đi ra ngoài chơi là xài một cái đầu khác nhau để làm những việc khác nhau như đi học, đi làm kiếm tiền cho gia đình này vv) . Sau đó nữ chính biết đc là cô con gái âm mưu đợi bà mẹ lấy đầu nữ chính thì tìm ra chỗ giấu đầu của mình để chạy trốn (nữ chính có điểm đặc biệt gì đó nên bà mẹ chưa thực hiện đc.)

hoangg90

Reaction score
0
ziczaczozo said:
Nhờ team tìm giúp mình phim võ thuật Hồng Kông Trung Quốc: mình chỉ nhớ thằng kia nó đánh không lại ông già đó, cuối cùng dùng chiêu thọc tay xuống bóp "trứng dái" ỗng mới chết, chỉ nhớ vậy thôi à, ai biết giúp mình nha:D
Trước cũng xem hình như ông đó là nhân vật xấu luyện cái hì đao thương bất nhập, nói chung chém chỗ nào cũng không bị gì mà còn có khả năng di chuyển trứng lên xuống nữa :byebye: mà không biết tên film

conluauongbuong

Reaction score
0
Mình tìm một phim nhật về thời xưa,có đoạn thằng nam đi còn con bea kia đuổi theo dưới khung cảnh tràn ngập hoa anh đào rơi và gió rất mạnh

long_vhl

Reaction score
0
ziczaczozo said:
không phải dùng tay mà là chân thì sao nhỉ !

https://www.fshare.vn/file/ZQHUMBCKKVCV