Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

YoungBlake

Reaction score
0
YoungBlake said:
Mình cần tìm 1 phim. Nội dung là phim siêu nhân gì gì đấy movie nhé. Bối cảnh là trường học thì phải phim của âu hay á thì mình cũng quên tuốt (nhìn hình như là phim Âu Mỹ). Chỉ nhớ là thằng học sinh này được 2 con nhỏ đeo dây chuyền vào thì hóa siêu nhân :-? Nhìn giông giống Ultraman thì phải.
Phim coi từ lúc mình còn rất nhỏ :D chắc 10 mấy năm về trước hy vogn5 tìm được
Có ai giúp hộ em k ạ :adore:

zaizai_vjp

Reaction score
0
Nhờ các thánh tìm dùm phim Tung Của tầm 20 năm về trước, phát vào buổi trưa, có 1 cao thủ dùng kungfu phi lá liễu hay lá gì đó giết người với

fillipoUS

Reaction score
0
minizoo6 said:
Các thím nào giúp em tìm phim với, phim này chiếu cách nay cũng lâu rồi từ thời VTV1 còn chiếu phim nước ngoài vào ngày chủ nhật của mỗi tuần lúc 21h.

:adore:Nội dung phịm nói về 1 ông bác sĩ chữa bệnh cho con của 1 cặp vợ ch, không biết vì lý do gì mà đứa bé chết, vì thế mà đôi vơ ch kia tìm cách trả thù gia đình ông bác sĩ.

Người vợ thì dụ dỗ ông bác sĩ để vu oan cho ông ta, còn người ch thì tới nhà bắt cốc đứa con của ông bác sĩ. Trong phim có cảnh là ông này ép ba vợ ông bác sĩ quan hệ nữa :byebye::byebye::byebye:.

Thím nào kiếm giúp em với nhà, ký ức tuổi thơ thôi, vợ ông bác sĩ đẹp lắm :adore::adore::adore:
P/S: phim bình thường chiếu trên VTV1 ko phải 18 đâu nha mấy thím
sót thím này, may thím ý inbox.

có phải Trapped 2002 ko thím, vợ bác sĩ là Charlize Theron thì đẹp rùi :beauty:

fillipoUS

Reaction score
0
YoungBlake said:
Có ai giúp hộ em k ạ :adore:
YoungBlake said:
Mình cần tìm 1 phim. Nội dung là phim siêu nhân gì gì đấy movie nhé. Bối cảnh là trường học thì phải phim của âu hay á thì mình cũng quên tuốt (nhìn hình như là phim Âu Mỹ). Chỉ nhớ là thằng học sinh này được 2 con nhỏ đeo dây chuyền vào thì hóa siêu nhân :-? Nhìn giông giống Ultraman thì phải.
Phim coi từ lúc mình còn rất nhỏ :D chắc 10 mấy năm về trước hy vogn5 tìm được
giống thằng ultraman có thằng Guyver :D thím xem có phải ko?

thằng này cũng nhiều phim lắm, ko biết là phần nào :D

ZzChemBaozZ

Reaction score
0
Em nhớ trước chiếu trên VTV3 lúc 6h tối. Em nhớ là phim Nhật, kể về hai học sinh trung học nam & nữ bị hoán đổi thân xác cho nhau.

The Magic Bus 142

Reaction score
0
exid said:
Nhờ các bác tìm giúp 2 phim

Nhờ các bác tìm giùm bộ phim nói về 1 đoàn phưu lưu trên một con thuyền, (kiểu thần thoại Bắc Âu) :chaymau: có đoạn con thuyền đi ngang qua 1 khe núi, mà khe núi này nó tự động khép lại giống mấy cánh cổng tự động bây giờ mỗi khi có vật gì đó đi ngang qua.
Sau đó đi tiếp thì gặp 1 đám tiên cá, bọn này đàn hát ru ngủ đám người để ăn thịt.
Phim chắc tầm đầu những năm 2000.

Mình không nhớ nhưng hình như main là người muốn đi chinh phục nhưng lúc đầu mọi người cười chê không tin, sau này vẫn tập hợp được và quyết tâm đi. :adore:
nghe có vẻ giống Jason and the Argonauts (2000)

hỏi tí là sao thím nhờ xong là tự xóa hết post trong topic này vậy? thâm ý ở đây là gì thế? hot trend giờ nó vậy à?

thongthinh113

Reaction score
0
Mình tìm cái phim kinh dị gì mà 1 nhóm lọt vô cái trại giam gì mà toàn quái nhân, có thằng bác sĩ có skill gì cầm kéo múa múa bay luôn cái da mặt của đứa nào đó :sweat:

via vozForums for iPhone