Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

Intercosmos

Reaction score
1
Mr_wishlove94 said:
Với những phim cũ quas ko có vietsub, mà tiếng anh ko giỏi thì phải làm sao hả các thím
Tự dịch chứ còn làm sao nữa.
Dịch phim dễ mà

taukhua96

Reaction score
0
JamesMcAvvoy said:
Bác nào tìm giúp mình cái link phim trong clip hoặc có lưu trữ thì úp lên để mình down về cũng đc, phim cũng lâu lắm rồi nhưng với mình thì nó rất là hay, tìm đc inbox giúp mình gửi cái card đt coi như cảm ơn công bác tìm giúp :stick: Tìm đc mình lại nhờ tìm giúp phim khác :byebye:
phim này nếu tìm thì chỉ được bản tiếng Tàu thôi.
hình như phim này ngày xưa chiều 18h vtv3 cũng có xem

https://list.youku.com/albumlist/show/id_1882371.html?

taukhua96

Reaction score
0
cũng nhờ cao thủ tìm hộ 1 bộ phim chiều phim cuối tuần vtv1 cũng lâu rồi, date phim thì chắc là 8x 9x j đó.

kể về 1 băng nhóm phải cướp ngân hàng để lấy tiền bảo lãnh thằng đại ka ra thì phải,
trong đó có lời thoại khi phá khoa két xong "gõ 1 cái là ra 1 đống tiền" xong đoạn cuối gặp thằng đaika rồi khênh vứt lên cái xe tải nhỏ chở phân bò thì phải

The Magic Bus 142

Reaction score
0
taukhua96 said:
cũng nhờ cao thủ tìm hộ 1 bộ phim chiều phim cuối tuần vtv1 cũng lâu rồi, date phim thì chắc là 8x 9x j đó.

kể về 1 băng nhóm phải cướp ngân hàng để lấy tiền bảo lãnh thằng đại ka ra thì phải,
trong đó có lời thoại khi phá khoa két xong "gõ 1 cái là ra 1 đống tiền" xong đoạn cuối gặp thằng đaika rồi khênh vứt lên cái xe tải nhỏ chở phân bò thì phải
Disorganized Crime (1989)

taukhua96

Reaction score
0
The Magic Bus 142 said:
Disorganized Crime (1989)

Like chuẩn rồi bác

JamesMcAvvoy said:
Tks bác, xưa chiếu trên vtv3, ko có thuyết minh hay vietsub gì thì khó cho mình quá bác :sweat:
Chịu thôi bác có mấy phim bộ xưa xưa mà mình thích toàn phải xem lại tiếng tàu thôi, vs hoặc thuyết minh gần như ko có đâu

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

JamesMcAvvoy

Reaction score
0
taukhua96 said:
Chịu thôi bác có mấy phim bộ xưa xưa mà mình thích toàn phải xem lại tiếng tàu thôi, vs hoặc thuyết minh gần như ko có đâu
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp
Phim này chắc chỉ có bản thuyết minh chiếu trên vtv3 thôi chứ ko có vietsub, xem lại bản tiếng Tàu thì có hiểu gì đâu bác :sosad:

Frozen0rchid

Reaction score
1
chiro said:
Phim gì của Mẽo có nhân vật chính nam bất tử. Sống đến già thì thì trẻ lại ấy ae. Cứ như vậy lặp lại.
Trước hỏi 1 lần mà h lại quên mất
The curious case of Benjamin Button. Brad Pitt đóng vai chính :sexy:

truong_vip_007

Reaction score
0
Phim gì mà do Âu hay Mỹ sản xuất, tầm những năm chín mấy 2000 gì đó, nội dung trong có có người đàn ông gặp ông bụt bảo ông bụt là hắn ta muốn trở thành người vừa có tiền, vừa có quyền lực (có quân lính), lại vừa có nhiều gái đẹp để sài. Thế là ông bụt biến hắn ta thành tên trùm băng đảng ma túy. Không biết đó là phim gì nhỉ?