Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

nghiabeopro

Reaction score
0
nghiabeopro said:
Nhờ các bá, hỏi nhiều chỗ, cả tipofthetounge rồi k ra:

Phim fantasy, thi thoảng chiếu trên cinemax, từ khoảng 2010-2013. Phim cinemax thì hiển nhiên là cũ rồi. Em xem mỗi lúc 1 tí nên k nắm được nội dung, chỉ biết khá dị. Phim có 1 cái lều, cái lều là 1 portal (hoặc cái portal đó hình tam giác?), dẫn từ thế giới nào đấy sang nước mỹ, chắc là new york. Có 1 ông phù thủy già béo ú nằm bẹp trên giường, 1 con unicorn. Thế em chỉ nhớ được đến thế.
Các thím giúp em với :(

27-01-2015

Reaction score
0
The Magic Bus 142 said:
không tìm ra thím ơi

Scooter: Secret Agent (2005)
fillipoUS said:
thằng này phải 16 rồi :D

có thằng này tầm 12t điệp viên :beauty:
Ko phải rồi, có đoạn mà nó học lái xe trên trường mà nó drip làm ông thầy sợ luôn :look_down:

The Magic Bus 142

Reaction score
0
27-01-2015 said:
Có bạn nào biết phim gì mà có thèn bé xíu tầm 12, 13t mà làm nằm vùng, điệp viên ko
27-01-2015 said:
Ko phải rồi, có đoạn mà nó học lái xe trên trường mà nó drip làm ông thầy sợ luôn :look_down:
Agent Cody Banks (2003)

JamesMcAvvoy

Reaction score
0
JamesMcAvvoy said:
Bác nào tìm giúp mình cái link phim trong clip hoặc có lưu trữ thì úp lên để mình down về cũng đc, phim cũng lâu lắm rồi nhưng với mình thì nó rất là hay, tìm đc inbox giúp mình gửi cái card đt coi như cảm ơn công bác tìm giúp :stick: Tìm đc mình lại nhờ tìm giúp phim khác :byebye:
Lại úp hóng cao nhân :sosad:

VOzforums

Reaction score
0
trước em có xem 1 phim kinh dị chiếu trên AXN mà em ko nhớ nhiều lắm, chỉ nhớ là có 1 con bé nó biến thành con quỷ xong đẩy 1 thằng ngã xuống, nó đè lên thằng kia chuẩn bị hôn thì nó lấy lưỡi đâm vào họng thằng kia chết luôn. hix e chỉ nhớ mỗi vậy

david_martin

Reaction score
0
Sẵn cho e hỏi ké một phim cách đây chắc 15 năm hơn, nói về sự xung đột giữa heaven & hell, nhưng lại có 1 cặp đôi angel và devil vốn ban đầu đánh nhau sau lại yêu nhau và có con thì đứa con đó có năng lực mạnh nhất vũ trụ hơn cả God và Sâtn cộng lại.
Trong film khá buồn cười ở chỗ God mặc đồ trắng và Satan mặc đồ đen cả 2 nhìn rất lịch sự như tổng thống, và cả 2 ngồi chung 1 ngôi nhà hay cung điện gì đấy, chỉ cách nhau có 1 bức tường mà thôi, mỗi lần họp lại đến sát bức tường nói chuyện với nhau.
Cuối film thì God với Satan cuối cùng cũng phải làm hòa vì tình yêu của 2 người kia.

Nighter

Reaction score
1
tìm phim kinh dị mỹ cũ, xem khoảng 10 năm trc

- thằng nv chính hồi nhỏ có sở thích kinh dị là mổ bụng phanh bụng ruột chuột để lộ nội tạng còn đập. nó trói con chuột trong 1 cái hộp và cho bọn bạn xem. nên bị bọn bạn xa lánh
- lớn lên nó vẫn có sở thích mổ phanh bụng, nhưng là mổ trên ng
- đám bạn chế diễu nó khi xưa bị nó bắt cóc và giam trong 1 hệ thống đường hầm. mỗi đứa bị giam ở 1 căn phòng. con bé nó thích bị giam ở phòng màu hồng.
- chỉ nhớ đến đoạn 2 đứa dc thả ra, đang tìm đường thoát thì thấy 1 con bạn đã bị mổ bụng đang bị trói trên tường (vẫn còn sống)