Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

Michael000

Reaction score
0
Nighter said:
mình tìm kiểu phim kinh dị hành xác giống saw, mà nội dung hay, nhiều bất ngờ
bọn bạn giới thiệu collector mà thấy phim rác vãi ra, ko bằng 1 góc của saw
Bác thử: Us, dead silence, skeleton key, the cabin in the wood, the thing 2011, get out, pet sematary

hoangg90

Reaction score
0
kiwivn said:
chào ae,

mình muốn tìm 1 film nội dung như sau:

Có 1 tài xế container, là sát nhân biến thái. Tình cờ gặp 1 cặp đôi đi qua gần đó, thế là nó bắt cả cặp rồi dẫn đi hành hạ

Thằng con trai thì cho quay tay rồi cắt chym, con gái thì móc *** rồi các kiểu hành hạ đến tột cùng.

AE cứu, k phải film xxx đâu nhé
Phim hay không ai biết rồi :pudency:

clubxiangqi

Reaction score
0
Kiều_Trang said:
Các bác cho e xin tên phim nữ chính ( hình như làm bác sĩ ) bị tai nạn nguy kịch , hồn bơ vơ về ngôi nhà cũ thì có nam chính thuê mất rồi . Cuối phim nam chính dẫn nữ chính lên trên sân thượng đã làm 1 vườn tiểu cảnh cực đẹp , phim đấy chiếu rạp tầm 10 năm trước ah . Thanks .
Just Like Heaven (2005)
:byebye:

datada91

Reaction score
0
simpleman.pv said:
nhờ các thím : phim nội dung kể về một học sinh, có thể vào đc thế giới game, em nhớ máy chơi game điện tử cầm tay, giống gameboy, em nhớ chiếu 6h vtv3
Là phim Ace Lightning - Người máy tia chớp

andriy90

Reaction score
0
Các bác giúp em tìm tên phim chiếu rạp hồi 2010. Nội dung nói về một loại virus. Cuối cùng chỉ còn 2 nam nữ nhân vật chính sống và người nữ đã có thai nhưng con virus đã kịp xâm nhập vào cô ấy. Phim này em không biết có phần mới không, nhưng phần em xem cái kết chỉ tới đó thôi ạ

via vozForums for iPhone

The Magic Bus 142

Reaction score
0
andriy90 said:
Các bác giúp em tìm tên phim chiếu rạp hồi 2010. Nội dung nói về một loại virus. Cuối cùng chỉ còn 2 nam nữ nhân vật chính sống và người nữ đã có thai nhưng con virus đã kịp xâm nhập vào cô ấy. Phim này em không biết có phần mới không, nhưng phần em xem cái kết chỉ tới đó thôi ạ

via vozForums for iPhone
The Crazies (2010)

hoangg90

Reaction score
0
kiwivn said:
chào ae,

mình muốn tìm 1 film nội dung như sau:

Có 1 tài xế container, là sát nhân biến thái. Tình cờ gặp 1 cặp đôi đi qua gần đó, thế là nó bắt cả cặp rồi dẫn đi hành hạ

Thằng con trai thì cho quay tay rồi cắt chym, con gái thì móc *** rồi các kiểu hành hạ đến tột cùng.

AE cứu, k phải film xxx đâu nhé
:stick::stick:: :stick:

Neo8X_hp

Reaction score
0
phim giống như phim lời nguyền , nhưng của âu mĩ ko phải của nhật . Em nhân vật chính chuyển đến ở cái chung cư , hằng ngày đi qua cầu thang hay thấy có đứa bé chơi ở cầu thang , rồi thấy thằng bé trắng toát như trong lời nguyền ngồi đó . Rồi phòng bên cạnh hay có tiếng gào thét

hoangg90

Reaction score
0
giúp mình tìm 1 phim kinh dị của mỹ thì phải nội dung: " có cô gái trẻ đến 1 khu nhà để làm công tác hay gì ak, có đoạn mấy người bị nhốt dưới cái hố sâu mà từ trên nhìn xuống vẫn thấy, trong khu nhà hình như có hồn ma nguyên nhân do là có 1 người trong quá khứ từng bị nhốt vào 1 căn phòng nhỏ rồi đổ bê tông cho đông cứng chết cuối phim mới biết ak " cái này hóng cao nhân rồi

goldvoz

Reaction score
1
Tiện đây có ông nào nhớ xưa có phim chiếu 12 h trưa, kiểu phá án từng vụ án nhỏ khoảng 2 3 tập 1 vụ án, cảnh phim là cổ trang, nhưng nhớ ko phải lưu gù gì đâu, nhớ có 1 vụ án mà nhân vật mang mặt nạ con báo đốm, phim cổ trang nhé =((
Giờ muốn tìm lại mà k biết search sao