Topic giúp nhau tìm tên phim khi chỉ nhớ nội dung!

The Magic Bus 142

Reaction score
0
Creeper said:
Một bộ phim nói về ninja, nhân vật chính là ninja ít nói, có cảnh đánh nhau trên núi để cướp thằng nào đó đang bất tỉnh.
Có đoạn về gặp sư phụ thì tỉ thí với con nhỏ nào đó, nhân vật chính dùng 1 giọt máu để dụ con nhỏ đó và thắng.

Nói về chuyện chống lại vệ tinh vũ khí hạng nặng, trong phim có cảnh quả rocket từ trên vệ tinh bắn xuống Paris thì phải ( thấy có cái đu quay lớn lắm )

Nhờ mấy bác tìm giúp, em coi lâu lắm rồi, lúc đó lên phimmoi search chữ ninja nó ra, giờ cũng tìm mà ko ra.
G.I. Joe: Retaliation (2013)

Yanni

Reaction score
0
Có thím nào giúp em tìm lại phim với
Bối cảnh là thời Trung Quốc thuộc tô giới, có hai cô A và B này thuộc hai gia đình có thù hận nhau ( ông bố nhà B lừa nhà A tán gia bại sản, cướp mẹ A. Nhà cô A này chỉ còn ông bố bị bênh nặng và ở trong một biệt thự có tên Mai Viên ) .
A là crush của X. B là thư ký cho thiếu gia X . Kết thúc là cả hai cô A và B trở thành nữ tu.
Phim được chiếu những năm 2000s, có Hà Gia Kinh trong vai nhân vật chính ( thiếu gia X )
Cám ơn các thím tài cao

cuulongvn1988

Reaction score
0
Phim Mỹ chiếu trên HBO lâu rồi, cuối phim thấy mọi người ngồi trên xe bus toàn bộ kính đều dán màu đỏ để làm gì ý, dưới xe thì có 1 bà mặc bộ đồ trắng hình như là ma, ai biết phim này ko

Sent from my iPad using vozForums

ok_online

Reaction score
3
Phim có 1 ông bố có đứa con gái nhỏ , 1 hôm con ổng bị thằng nào đó hiếp dâm tới chết , cs cũng bắt đc thằng đó nhưng thả nó về . ông bố bắt cóc thằng đó về nhà và trả thù bằng cách từng ngày phẩu thuật 1 vài bộ phận của thằng đó nhưng để nó sống . cuối cùng hình như là phẩu thuật cắt tr*m luôn thì cs tới . Ko biết có bác nào biết tên phim này ko vì hình như phim châu Âu :D

Dongguan_city

Reaction score
0
Nhớ tên phim hồi trước xem ở kênh vtc14 là bí ẩn chữ thập
Phim về bọn phát xít thí nghiệm lên trẻ em, sau đó chúng chết và chúng biến thành những hồn ma, có 1 cặp song sinh nằm trong 1 cái lọ.

Gửi từ Nhà 7 màu bằng vozFApp

Dongguan_city

Reaction score
0
Giúp mình một bộ phim hình như dài tập của mĩ
Mình nhớ là truy tìm cổ vật hay sao á, mỗi cổ vật đều có một bí ẩn và ...., hồi trước chiếu ở htvc Phim.

The Magic Bus 142

Reaction score
0
ok_online said:
Phim có 1 ông bố có đứa con gái nhỏ , 1 hôm con ổng bị thằng nào đó hiếp dâm tới chết , cs cũng bắt đc thằng đó nhưng thả nó về . ông bố bắt cóc thằng đó về nhà và trả thù bằng cách từng ngày phẩu thuật 1 vài bộ phận của thằng đó nhưng để nó sống . cuối cùng hình như là phẩu thuật cắt tr*m luôn thì cs tới . Ko biết có bác nào biết tên phim này ko vì hình như phim châu Âu :D
Law Abiding Citizen (2009)

The Magic Bus 142

Reaction score
0
Dongguan_city said:
Giúp mình một bộ phim hình như dài tập của mĩ
Mình nhớ là truy tìm cổ vật hay sao á, mỗi cổ vật đều có một bí ẩn và ...., hồi trước chiếu ở htvc Phim.

hên xui :canny:
Veritas: The Quest (2003)

ok_online

Reaction score
3
The Magic Bus 142 said:
Law Abiding Citizen (2009)

ko phải phim này bác ơi :D phim của mình là đứa con gái đi học về bị hiếp dâm trong bãi cỏ tới chết