Top 5 Trung tâm luyện thi IELTS tốt nhất ở TPHCM

V

Vicky Nguyen

Guest
CHUẨN HƠN KHI CÁC BẠN HỌC VỚI GIÁO VIÊN NƯỚC NGOÀI, KHÔNG THỂ PHỦ NHẬN HỌC VIÊN GV NƯỚC NGOÀI HỌC PHÍ RẺ HƠN GV VIỆT, NHƯNG ĐEM LẠI KẾT QUẢ CHẤT LƯỢNG, PHÁT ÂM CHUẨN HƠN,PHẢN XẠ SẼ HIỆU QUẢ HƠN, ĐỪNG PHÍ THƠI GIAN HỌC VỚI MẤT ÔNG THẦY VIỆT DẠY GIAO TIẾP , MUỐN GIAO TIẾP CỨ TÌM CHỖ ANH NGỮ 100% BẢN NGỮ MÀ HỌC TẬP

R

Ridge Truong

Guest
Vicky Nguyen bảy phẩy thời học trò, chứ được 7.0 thì quá đỉnh rồi.

B

Bao Huynh

Guest
xác định học tiếng anh thì học liền một mạch , bỏ lâu sẽ quên, môi trường nào cũng vậy nếu không thực hành sẽ dần quên ah
minh đã học nhiều nơi , từ khi đến ILI mình thấy có vẻ level của mình cung xđược cải thiện đôi chút
đúng là khi học với người nước ngoài thường xuyên mình nghe quen giọng của họ dần dần mình tập phát âm cũng chuẩn nữa, tại trước đây mình có học vài chỗ nhưng hầu như cô giáo việt lâu lâu mới có bữa thầy nước ngoài dạy ,mà 1 lớp thì cũng gần 20 người thời gian có 2 tiếng thì lấy đâu thầy chia sẻ hết cho mình
bởi vậy thà đầu tư nhiều nhiều tiền xíu để được tập phát âm thì sẽ ok hơn

B

Bao Huynh

Guest
có nhiều chỗ học bắt đóng một đống tiền luôn, mà mình là sinh viên tụi bạn cũng sinh viên tiền đâu đóng nổi, từ ngày biết qua ILI mình mới đỡ cái dụ đau đầu vì tìm được chỗ học với người nước ngoài chất lượng nhưng tiền học phí đóng 1 khóa chứ không ép đóng nguyên một cục mình rất thích

M

My Hai

Guest
mình sợ những chỗ bao đậu , bao đầu ra lắm rồi, mà bao đậu bao đầu ra nhưng thà đóng tiền từng khóa học còn đỡ, trong khi bắt học viên đóng 1 cục tiền , mà vô học chả ra gì, có nhiều dụ lắm rồi mà mình cũng thấy nhiều người mạnh dạn đóng một đống tiền vậy nữa, mà bao đậu hay không do bản thân mình quyết định , nếu bản thân tiếp thu chậm lười học thì lấy gì đâu mà họ bao đậu chứ, vì vậy những nơi bao đậu chỉ đánh lừa tâm lý của mọi nguwoif để lấy tiền thôi, hãy quyết định và tìm cho mình một phương pháp và một hướng đi an toàn

N

Nhien Hao

Guest
Chỗ nào học tốt thì mọi người review nhiều nhiều cho các bạn cùng biết mà học, nay nhiều chỗ học phí cao mà học có hiệu quả gì đâu, tìm được chỗ học phù hợp thì ráng cày các you ah

N

Nhien Hao

Guest
cũng nhiều bạn đầu tư anh văn cho nhiều mục đích khác nhau. Mình thì học anh văn nói chuyện đợc với người nước ngoài để hỗ trợ cho công việc. Thông qua một người bạn mình biết đến trung tâm ili, tuy gần nhà mà đâu biết đâu. Tại thấy mấy trung tâm nổi tiêng quá rồi tới đăng ký học thôi. Nghe thì ưng lắm, giới thiệu nhiều thứ mát lòng lắm. Vô học rồi thì biết . Mình mất một số tiền lớn vô những nơi đó. Từ lúc học ili mình thấy mọi thứ dần ổn hơn, họ không quảng cao nhiều nhưng học rât chất lượng, chủ yếu làm việc có tâm. Học phí học với gv nước ngoài thì coi như vậy là rẻ chứ đâu mắc . mà đóng tiền theo khóa vậy mình cũng hài lòng, nếu không thik học nữa thì cũng đỡ phải tốn tiền, chứ mấy chỗ khác bắt đóng một cục luôn, mà đảm bảo với các bạn mây bạn mà test ở ili đúng lớp vô học đúng level thì mấy bạn sẽ ok ah.