Top 5 Trung tâm luyện thi IELTS tốt nhất ở TPHCM

Thuy Thu

Member
Reaction score
43
Khá hài lòng với những bài giảng của các thầy cô bên anh ngữ ILI quận 10 các chế, môi trường 100% GV nước ngoài rất nhiều kinh nghiệm mà dễ thương nữa

ntynhi2018

Reaction score
22
Mình thấy khả năng anh văn của mình tiến bộ rất nhiều khi theo học tại ILI đó. Lúc đầu, mình test vào lớp 2b thôi, mình học được 2 khóa, giờ
đang học lớp 4a của thầy Richard dạy. Thầy dạy rất hay và chỉ bảo rất tận tình cho học viên bọn mình, thầy so funny và sửa phát âm rất kỹ nữa. Mình thấy môi trường học tại ILI là rất phù hợp cho việc
học anh văn đó. Sau giờ học nếu bạn nào muốn được tiếp xúc và trò chiện vs giáo viên khác thì cũng có đó. Mình tranh thủ đến sớm để được tiếp xúc với nhiều giáo viên khác và ai cũng rất vui vẻ trò chuyện và trao đổi cùng mình hết.
Mình biết thêm được nhiều giáo viên nữa là thầy , thấy vui và rất thích khi theo học tại ILI.
Nói chung ai học ở ILI rồi cũng khen, ILI dạy hay, có TÂM giáo dục

Thuy Thu

Member
Reaction score
43
Ngàn lời nói không bằng bản thân trực tiếp cảm nhận, cũng từng lo ngại chỗ học tiếng anh. Nhưng giờ thì rất thoải mái và hài lòng .

hoa huế

Member
Reaction score
35
Ngàn lời nói không bằng bản thân trực tiếp cảm nhận, cũng từng lo ngại chỗ học tiếng anh. Nhưng giờ thì rất thoải mái và hài lòng .

muopdang2201

Reaction score
0
Lập nhóm học tiếng anh

Mình đang học ở trung tâm dạy tiếng anh hoàn toàn là người nước ngoài dạy hay lắm, học phí rẻ nữa. Ai muốn học thì tìm bạn lập nhóm học chung để tiết kiệm học phí ( nhóm 5 người được giảm thêm 5%, nhóm 10 người giảm thêm 10%...) học giỏi được học bổng 500.000 nữa.

Giáo viên dạy dễ hiểu: https://www.ili.edu.vn/vi/hoc-qua-video
Cho mình xin đăng ký với nha

ntynhi2018

Reaction score
22
địa chỉ đó dạy anh văn luyện ielts cũng kinh nghiệm lắm đó, mấy thầy có nhiều năm giảng dạy và tận tình với học sinh
bên đó hiện tại có 1 cơ sở thôi nên tập trung đầu tư chất lượng khá tốt, cơ sở thì cũng bình thường, đủ trang bị học tập chứ không hoành tráng như những cơ sở lớn khác , nhưng ili làm việc uy tín, giáo viên bản ngữ giảng dạy nhưng học phí thì không quá đắt như những nơi khác
Dạ, em học lớp em ai cũng khen vậy luôn á