Top 5 Trung tâm luyện thi IELTS tốt nhất ở TPHCM

Watermelon

Reaction score
26
Hi bạn !

Bạn nên học tiếng anh giao tiếp với giáo viên bản
ngữ ấy, học sẽ rất nhanh lên level, sửa được những lỗi căn bản mà người Việt
thường mắc phải khi giao tiếp tiếng Anh, nói theo phong cách của người bản ngữ
sẽ thú vị lắm !

Some Day

Member
Reaction score
26
Qua việc xem xét tầm quan trọng của việc thành thạo trong giao tiếp tiếng Anh, bạn sẽ chọn môi trường học tiếng Anh như thế nào? Chọn một nơi vừa có giáo viên người nước ngoài vừa có giáo viên người Việt hay chọn một nơi có 100% giáo viên bản ngữ?
Với tầm quan trọng của sự hiểu biết và sử dụng tiếng Anh hiệu quả như vậy, bạn có chọn một trường học mà không có 100% giáo viên nói tiếng Anh bản ngữ?
Mình thì quyết định đầu tư học với môi trường 100% giáo viên bản ngữ uy tín và hiệu quả nhé.
Chọn nơi học uy tín cực kỳ quan trọng trong việc thành công khi học tiếng anh cả nhà ạ

Some Day

Member
Reaction score
26
đang tham gia khóa học ở trường ILI quận 10.nói thật là mình ở tít thủ đức luôn,con bạn mình học ở đây nó nói học ổn lắm,mà mình thấy nó cũng tiến bộ nhanh,lúc trước nó không biết nói nha,mà nó học cở 3 tháng là nó nói được rồi,tuy không nhiều nhưng giao tiếp được với lại phát âm cũng hay,vậy nên theo nó học luôn,học thì với người nước ngoài 100 /100 luôn,mình cũng boăn khoăn là học với người nước ngoài hết làm sao mà học các kỉ năng kia được,nhưng riêng trung tâm này mình thấy hay ghê,dạy hay giải thích rõ ràng,mình nhìn thấy trung tâm cũng treo nhều bằng ielts điểm cao chót vót,bữa mình đi test thấy có bạn thi được 7.5 cầm chứng nhận tới trường thấy mà mình cứ ước ao,xa thì xa nhưng chất lượng thì mình bương hết ak,hihi,

Cô Bé Mùa Hè

Reaction score
23
Nếu ở gần quận 10 thì tìm hiểu chỗ học thầy Nilson nha các bạn.
Thằng em họ từ Hóc Môn cũng từng học vài trung tâm gần chỗ ở nhưng cũng có nghe nói được gì đâu, sau giới thiệu nó qua anh ngữ ILI nó học mê tít thò lò luôn. Nói chung học về nó tự tin nói tiếng anh cái có động lực học dữ lắm. Từ Hóc Môn qua quận 10 cũng đâu có gần bữa nào cũng hơn 10h mới về tới nhà mà thích học nên đi đều đều, lâu lâu rủ nghỉ rồi nhậu bữa mà nó đâu có chịu nghỉ ������. Mục tiêu của em ấy IELTS 7,5 lận

hoa huế

Member
Reaction score
35
Thằng em họ từ Hóc Môn cũng từng học vài trung tâm gần chỗ ở nhưng cũng có nghe nói được gì đâu, sau giới thiệu nó qua anh ngữ ILI nó học mê tít thò lò luôn. Nói chung học về nó tự tin nói tiếng anh cái có động lực học dữ lắm. Từ Hóc Môn qua quận 10 cũng đâu có gần bữa nào cũng hơn 10h mới về tới nhà mà thích học nên đi đều đều, lâu lâu rủ nghỉ rồi nhậu bữa mà nó đâu có chịu nghỉ ������. Mục tiêu của em ấy IELTS 7,5 lận
Học chỗ thầy Nilson tiếng anh tự tin hẳn

maingocgia

Reaction score
10
học là phải đi đôi với hành,mình đi học 1 lần ng việt 1 lần ng nước ngoài và quyết định dừng chân lại ở trung tâm học với bản ngữ vì mình thấy nó phù hợp với điều kiện mình cần,mình muốn có môi trường,để luyện tập mà cũng để học luôn.muốn được học phát âm,muốn được tiếp xúc phát triển kỷ năng giao tiếp,biết là học ielts với họ là 1 ý tưởng khó kahwns,nhưng khi học rồi thấy tất cả đều bình thường khoog sao hết,còn học với ng việt mình vô nghe họ phát âm là mình biết sai bét bẹt luôn rồi,nhiều từ mình học mình nói chuyện với hị mà họ cười mình nửa,nói quá vậy thôi nhưng cũng đến nỗi nhưng mà tốt hơn vẫn nên học với ng nước ngoài,nhiều ng sẽ suy nghĩ là cao học phí ,nhưng chỗ mình đang học không cao,trung tâm này ở quận 10 LÀ ANH NGỮ ILI cả nhà nha.