[Tổng hợp] Bạn đã gặp ma? Vào đây!

TrungTin160998

Reaction score
0
e cũng góp đôi chuyện cho vui : c
-chuyện là hồi 5t mẹ e đẻ đứa em gái nên về ngoại ở, thế là e cũng đi theo về bển . " hồi đấy nhà ngoại e thì cây cối nhiều vcl, có 1 cái mương cũng to, nghe kể chỗ đấy có người chết, ông anh họ hồi nhỏ ra nghịch nước dhs mà bị lăn ra té sùi bọt mép kinh vcl " . phòng mẹ e với e ngủ thì có cửa sổ, mở ra là thấy cái bụi tre ngay cái mương, đang ngủ tầm 3-4h sáng thì nghe con gì kêu beobeo, k biết phải ngái ngủ không mà mở cửa sổ ra nhìn thì thấy cái bóng bay từ từ xong vụt qua bụi tre mất hút :canny:
-cũng 1 lần ở nhà em 2-3h sáng nội hay dẫn ra hiên nhà đi tè, thì cũng 1 bóng bay từ từ rồi vụt vô bụi tre, mà lúc nhỏ nên chả biết mẹ gì :look_down:
- lần cuối là năm 12, 9h tối đang đi xe đạp học về gọi điện cho ny, sắp tới cây dúi to vl trước ngõ nhà e thì tự nhiên điện thoại nghe rè rè rõ to, gió nổi lên, có cái bóng đen từ cây dúi vụt ra , đm sợ vãi đái vội phóng về nhà :stick::stick:

gavua

Reaction score
0
Ông nào bảo đéo có thì tôi đấm cho vỡ alo nhé. Tôi và thằng anh tôi cũng đã gặp, lần gần nhất là 2 năm về trước, có đợt tôi có ngủ ở nhà ông bạn thì cũng gặp 1 lần rồi. Để hôm nào rảnh cào phím kể nghe chơi:sogood::sogood:

gavua

Reaction score
0
Ông nào bảo đéo có thì tôi đấm cho vỡ alo nhé. Tôi và thằng anh tôi cũng đã gặp, lần gần nhất là 2 năm về trước, có đợt tôi có ngủ ở nhà ông bạn thì cũng gặp 1 lần rồi. Để hôm nào rảnh cào phím kể nghe chơi:sogood::sogood:

imlangxinlink

Reaction score
0
Sợ vl mấy thím ạ. Gần tháng nay 3 lần rồi. Cty này lúc mình vào làm đã nghe khá nhiều người nói rồi, nhưng chưa gặp.
Gần đây hay ở lại tăng ca, đôi khi 1 mình, đôi khi thêm a đồng nghiệp. Ko gặp trực tiếp nhưng kiểu như họ cho mình biết họ có tồn tại. Gần đây nhất hôm 12/01, tất cả đều chung 1 kịch bản:
Tăng ca về trễ, vừa bấm công tắc đèn là nghe cái soạt, giật mình chạy lại kiểm tra, nhìn trước ngó sau nhưng tiếng động cứ nhỏ dần rồi văng vẳng. :aboom::aboom::aboom:

imlangxinlink

Reaction score
0
Sợ vl mấy thím ạ. Gần tháng nay 3 lần rồi. Cty này lúc mình vào làm đã nghe khá nhiều người nói rồi, nhưng chưa gặp.
Gần đây hay ở lại tăng ca, đôi khi 1 mình, đôi khi thêm a đồng nghiệp. Ko gặp trực tiếp nhưng kiểu như họ cho mình biết họ có tồn tại. Gần đây nhất hôm 12/01, tất cả đều chung 1 kịch bản:
Tăng ca về trễ, vừa bấm công tắc đèn là nghe cái soạt, giật mình chạy lại kiểm tra, nhìn trước ngó sau nhưng tiếng động cứ nhỏ dần rồi văng vẳng. :aboom::aboom::aboom:

shi2510

Reaction score
0
gavua said:
Quoteb lại trước

shi2510

Reaction score
0
gavua said:
Quoteb lại trước