Tôi đã kiếm 1 tỷ vnđ từ 0đ như thế nào

Green.Walker

Reaction score
0
chammut69 said:
Quy trình là down ví coin lấy địa chỉ reg xin coin rác -đợi lên sàn reg acc sàn ,đưa rác lên sàn bán lấy btc ,eth về remintano bán btc lấy vnd
Bác có tool auto reg inbox em với :adore::adore::adore::adore:

boyplayhon

Reaction score
0
dicky123 said:
em bây h mới tìm hiểu bác cho em hỏi chút có phải là đăng ký tham gia trên web: bitcointalk.org xong làm thế nào mới làm đc airdrops và bounty vậy? và tham gia sàn nào bán eth vs bitcoin vậy bác. em gà mới tham gia mong bác chỉ thêm. nếu có thể bác chủ inbox cho e xin sđt với:stick::stick::stick:
Thím nên google trước khi hỏi người khác mấy câu căn bản như vậy
Gửi từ Asus ASUS_X008D bằng vozFApp

tamata

Reaction score
1
chammut69 said:
Quy trình là down ví coin lấy địa chỉ reg xin coin rác -đợi lên sàn reg acc sàn ,đưa rác lên sàn bán lấy btc ,eth về remintano bán btc lấy vnd
Buổi tối mới rảnh có chơi đc ko bro @@
Gửi từ Samsung Galaxy Note 8 bằng vozFApp

mr.tibi

Reaction score
1
Muốn chơi mà chưa hiểu lắm :(:)((

Gửi từ Samsung SM-G930U bằng vozFApp

Creeper

Reaction score
0
Có lap hay pc mới chơi dc phải ko bro, tại phải dow ví về giữ coin thì phải

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

nghia_vidai

Reaction score
3
Có một điều khó hiểu là đọc comment thì anh em nào trong này cũng có vẻ là biết về nó, từng chơi nó, từng làm, và nghe thì có vẻ ngon ăn, dễ dàng, vậy tại sao chỉ số ít người kiếm tiền được, và số ít người kiếm nhiều tiền từ nó?

Không thấy nói rủi ro mà toàn thấy nói thành quả, đó mới là cái người ta quan tâm hàng đầu.:stick:

transformer2007

Reaction score
0
chammut69 said:
Thanks thớt, để em ngâm cứu xem nào :adore: Biết sơ sơ, nói bậy thế mà trúng
- newbie toàn vẹn cho hay:shame:

nguyenducdung183

Reaction score
0
:( mong bác chỉ 1 cách tận tình :( trước cũng tham gia youtube mất nhiều thời gian công sức mà reup nên ko thu lại gì :( nếu bác biết thì chỉ phương hướng cũng được

Tuanbnn

Reaction score
0
nghia_vidai said:
Có một điều khó hiểu là đọc comment thì anh em nào trong này cũng có vẻ là biết về nó, từng chơi nó, từng làm, và nghe thì có vẻ ngon ăn, dễ dàng, vậy tại sao chỉ số ít người kiếm tiền được, và số ít người kiếm nhiều tiền từ nó?

Không thấy nói rủi ro mà toàn thấy nói thành quả, đó mới là cái người ta quan tâm hàng đầu.:stick:
nghề gì chả vậy hả thím, nghe rất nhiều, biết nhiều,làm nhiều,thành công ít, siêu thành công cực ít. Chủ yếu có thêm nguồn thu mà:sexy::sexy: