Tôi 1mitom2trung có vài lời muốn nói với anh em vozer

zaychun

Reaction score
0
Thím nghĩ thông thế là chuẩn đấy, một vấn đề luôn luôn có 2 chiều của nó. Lấy nhau về chắc gì đã hạnh phúc, phải cảm ơn nó mới đúng. :D

zaychun

Reaction score
0
Thím nghĩ thông thế là chuẩn đấy, một vấn đề luôn luôn có 2 chiều của nó. Lấy nhau về chắc gì đã hạnh phúc, phải cảm ơn nó mới đúng. :D

dragonvms

Reaction score
0
Đợt năm 2013 cũng sắp chia tay bạn gái (yêu xa, gái quen thằng khác), tình cờ đang ngồi học nhóm ngoài quán trà sữa thấy thread của bác , xong tự kỷ nghỉ học bài ngồi lội page luôn
Nay thấy bác thành đạt, có vợ con cũng mừng cho bác rồi. Thà đi qua những con đường chứa đầy những kỷ niệm dù vui dù buồn, ít ra cũng làm giàu thêm những cảm xúc cho tâm hồn hơn. Chúc bác vui khỏe.

sorrylady0409

Reaction score
0
Haizz, thôi thid chuyện cũ đã qua, nhưng nhìn con kia hạnh phúc với chồng con cũng thấy nhói lòng

Được gửi từ nokia 8110 - vozForums

gaukaka

Reaction score
0
Đọc bài của bác từ ngày đầu mới vào voz, nhanh thật, vậy là đã gần chục năm rồi

Chúc mừng bác đã có cuộc sống và gia đình bây giờ hạnh phúc

nguyen.tien19031989

Reaction score
0
Nhanh thật, nhớ ngày nào mới đọc top của thím. có cmt an ủi thím mà giờ cái acc 2008 mất rồi tiếc quá
Mà thím ko thuê thêm nhân viên cho nó đỡ hại thân, ôm đồm nhiều thế mấy mà dẹo.

phantomktm

Reaction score
0
Aizzz, Chúc thím mạnh khỏe vui vẻ. Ngày ấy vừa lập acc thì có truyện của thím để theo đuôi. Nằm vùng bn năm giờ mới ra còm men 1 câu.

Cuộc sống mà. Vượt qua giông bão thì mình chai sạn hơn, cứng cáp hơn. Nỗi đau còn thì chính là điều nhắc nhở mình mạnh mẽ hơn.

Mà sao thím không thuê người về bốc vác dần đi. Lãi ròng 1 tỷ/1 năm thì thuê khoảng 3 nv bốc vác và chở hàng đi cho đỡ hại thân, tiện cũng tạo công ăn việc làm chút chút đi thím. Đừng tham công tiếc việc ôm đồm quá rồi chẳng kịp tiêu xài hưởng thụ :/

Arc S

Reaction score
0
3 tháng trước, tôi stress, trầm cảm đến độ muốn giải thoát vì say nắng. Nhưng rồi cũng qua, giờ chả còn nhớ j nữa.

Cuộc sống là phải bước tiếp mà anh em. Nếu k tự giải thoát để sang kiếp sau đc, thì cứ yên tâm rằng mọi chuyện r cũng sẽ qua thôi.

Sertyyy

Reaction score
2
em kia 2 đứa con gái mà gđ kia thích con trai thì cũng áp lực lắm chứ ko vui vẻ hp đâu.

tuanlong89

Reaction score
0
Sertyyy said:
em kia 2 đứa con gái mà gđ kia thích con trai thì cũng áp lực lắm chứ ko vui vẻ hp đâu.
dau phai ai cung gia truong nhu may?