vu'ngocanh

Reaction score
0
tinhocnasa said:
Kingston cho mình hỏi mình có 1 cái USB kingston Data Traveler chép khoản 3MB. Tốc độ vậy có pải là chậm pk? Mình muốn mua cái mới có tốc độ thật cao, có loại nào giới thiệu mình nha, tốc độ khoản bao nhiu?. Sorry, cho mình hỏi nếu tốc độ thấp có bảo hành đc ko? Tks
lại nữa, nhan nhản topic kiểu này, Kingston bị oánh hội đồng rồi... Nhưng thực tế đúng là tốc độ USB KINGSTON là 3MB/s...
Tốc độ USB mức bt là 6MB/s bạn nhé. Ko thể chấp nhận đc ở con số 3MB/s!

kien1712

Reaction score
0
này các bác , thế e muốn mua 1 cái usb 3.0 thì mua ở đâu? hà nội ra mấy công ty lớn chả chỗ nào bán , mà cái chuẩn 3.0 này e thấy dung lượng càng cao thì tốc độ đọc và ghi càng lớn đúng ko? . hôm nay e tìm được 1 con usb oscoo gì gì đấy 16gb tốc độ đọc/ghi là 44Mb/s/17Mb/s . tốc độ này liệu đã được chưa? e thấy mấy cái review usb 3.0 toàn là hơn trăm Mb với lại hơn 8 chục Mb? .
Bác nào rành chỉ e với , e đang máu xúc 1 em :D

eragon2302

Reaction score
0
Mình có cái hp v115w read: 17mb/s, write 5-6mb/s, thấy cũng tạm :D

quansulong

Reaction score
0
USB 3.0 loại chuyển đổi từ PCI 1x có nhanh tương đương Usb 3.0 của main ko nhỉ

WANWULIN

Reaction score
0
tinhocnasa said:
Kingston cho mình hỏi mình có 1 cái USB kingston Data Traveler chép khoản 3MB. Tốc độ vậy có pải là chậm pk? Mình muốn mua cái mới có tốc độ thật cao, có loại nào giới thiệu mình nha, tốc độ khoản bao nhiu?. Sorry, cho mình hỏi nếu tốc độ thấp có bảo hành đc ko? Tks
Giờ chỉ có nước mua USB 3.0 của Buffalo thôi, 2.0 toàn hàng fake