tinhocnasa

Reaction score
0
Kingston cho mình hỏi mình có 1 cái USB kingston Data Traveler chép khoản 3MB. Tốc độ vậy có pải là chậm pk? Mình muốn mua cái mới có tốc độ thật cao, có loại nào giới thiệu mình nha, tốc độ khoản bao nhiu?. Sorry, cho mình hỏi nếu tốc độ thấp có bảo hành đc ko? Tks

smr

Reaction score
0
Hình như 3MB/s là hơi chậm, tầm 7,8MB/s là vừa. Mà còn tùy tốc độ máy của bạn nữa chứ.

woody146

Reaction score
0
usb 2.0 tốc độ read khoảng 7-8Mb , write khoảng 2-3Mb

TearsOfTheDevil

Reaction score
0
USB của mình vừa cho vào 1 cái nó chạy hơn 20MB/s đến nửa thì đứng sững lại còn vài MB/s :gach::gach:
3MB/s la chậm bạn ah :beauty::beauty:

trungmobai.vn

Reaction score
0
Mình thấy tốc độ chuyển dữ liệu giữa các ổ Lap cùi của mình là 12mb/s usb cũng tầm chủ thớt, công nhận là USB cùi nên chậm thật

Truc_mau_hau

Reaction score
0
USB thì mua loại cao cấp thì chắc chắc tốc độ sẽ nhanh. Còn ko mua ổ cứng di động đó.
Chuẩn 2.0 thì ko nhanh bằng chuẩn 3.0

Kingston Technology

Reaction score
0
tinhocnasa said:
Kingston cho mình hỏi mình có 1 cái USB kingston Data Traveler chép khoản 3MB. Tốc độ vậy có pải là chậm pk? Mình muốn mua cái mới có tốc độ thật cao, có loại nào giới thiệu mình nha, tốc độ khoản bao nhiu?. Sorry, cho mình hỏi nếu tốc độ thấp có bảo hành đc ko? Tks
Hello tinhocnasa,

Nếu bạn cần lưu trữ những file dung lượng lớn như video hay hình ảnh, thì đương nhiên bạn nên chọn USB Flash Drive có tốc độ đọc/ viết cao hơn . Bạn nên chọn dòng USB 3.0 : DataTraveler HyperX 3.0 hay DataTraveler ultimate 3.0 G2 . Đề biết thêm thông tin sản phẩm bạn vui lòng vào : http://www.kingston.com/vn/usb/personal_business

Nếu bạn mua sản phẩm tại Việt Nam , bạn hãy đến bảo hành ở cửa hàng bán lẻ - nơi mà bạn mua sản phẩm . Hoặc bạn có thể liên lạc với chúng tôi qua đường dây nóng : 1800 – 5555 – 89

Xin cám ơn

Kingston Technology

ngaydeptroi

Reaction score
0
3 MB thì chậm là đúng rồi :) USB mình toàn 10MB ~ 20MB/s
Nhưng có phải là USB càng đắt thì USB tốc độ càng cao ko nhỉ :-?

buianhvu

Reaction score
0
ngaydeptroi said:
3 MB thì chậm là đúng rồi :) USB mình toàn 10MB ~ 20MB/s
Nhưng có phải là USB càng đắt thì USB tốc độ càng cao ko nhỉ :-?
Chính xác.