Tình yêu với tôi sao thật bất công...

_23cm_

Reaction score
0
Vừa đi đám cưới thằng em sn 95. Nó quen vợ nó hơn 7 năm, 2 đứa trải qua biết bao giông tố, tủi nhục (ông bà già thằng này không ưng con bé, nhất là ông già thằng này nhiều lần canh me 2 đứa hẹn hò rồi dùng mũ bh phang 2 đứa luôn :stick:). Thế mà chúng nó vẫn đến với nhau
Còn tình yêu của em thì...
Hẹn nhiều người con gái đi chơi, cũng vui vẻ nói cười, xong về chúng nó im thin thít không một tin nhắn hỏi han
Rồi nếu có yêu dc ai thì cũng diễn ra vài tháng, sau đó thì cũng nhạt nhòa, kết thúc khi 2 bên cùng im lặng :sosad:
Là em loser, em không biết cách yêu, hay số phận chưa cho em gặp được người con gái đó...
Một chút về bản thân: cũng không quá xấu, không quá nhạt, không quá nghèo :sweat:

hatsalivocot

Reaction score
3
_23cm_ said:
Vừa đi đám cưới thằng em sn 95. Nó quen vợ nó hơn 7 năm, 2 đứa trải qua biết bao giông tố, tủi nhục (ông bà già thằng này không ưng con bé, nhất là ông già thằng này nhiều lần canh me 2 đứa hẹn hò rồi dùng mũ bh phang 2 đứa luôn :stick:). Thế mà chúng nó vẫn đến với nhau
Còn tình yêu của em thì...
Hẹn nhiều người con gái đi chơi, cũng vui vẻ nói cười, xong về chúng nó im thin thít không một tin nhắn hỏi han
Rồi nếu có yêu dc ai thì cũng diễn ra vài tháng, sau đó thì cũng nhạt nhòa, kết thúc khi 2 bên cùng im lặng :sosad:
Là em loser, em không biết cách yêu, hay số phận chưa cho em gặp được người con gái đó...
Một chút về bản thân: cũng không quá xấu, không quá nhạt, không quá nghèo :sweat:
Lương tháng bao nhiêu bạn ơi
Có nhà chưa vậy
Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp

_23cm_

Reaction score
0
Thu nhập cũng dc gần chục củ, nhà SG một trệt 2 lầu, TK tiết kiệm 500tr (bà già cho tiền làm ăn) -> em không khoe tài sản với gái

Bề ngoài cũng cao to, đi AB, nhiều người khen đẹp trai...(nói thật không troll)

_23cm_

Reaction score
0
Lề: em post cũng nhiều bài mà sao bên trên vẫn "Posts: 0" vậy

tjnhxuyen

Reaction score
0
_23cm_ said:
Lề: em post cũng nhiều bài mà sao bên trên vẫn "Posts: 0" vậy :gach:
Post các khu khác trừ cái f17 này ra là có post,qua f33 cho lẹ :sogood:
Gửi từ HMD Global Nokia X6 bằng vozFApp