duchuy_dang

Reaction score
0
Thực ra tối nayy buồn quá :( Cả tối tâm trạng trống rỗng đọc ít chuyện tình của f17 mà lòng cũng buồn thêm nữa :(
Em là thằng con trai 17 tuổi đầu rồi. Ai cũng trải qua một mối tình sâu đậm nào đó kể cả bản thân em cũng thế. Tình yêu học siinh mà đầy ngô nghê. Đầy mộng mơ, ảo tưởng,... Câu chuyện thực ra cách đây cũng ngót nghét 4 năm rồi :(
---------------------------------------------------------------------
Một buổi chiều học thêm vẫn thường ngày... Thực ra la một buổi học văn như mọi ngày. Tôi có một cô bạn học chung tên N. Tôi rên với nó tôi ế quá bà ạ. Cũng kể ra gu con gái mà tôi thích. Nó giới thiệu luôn cô bạn thân của nó học cùng trường tên là K. Vậy là thế tôi cũng vặn vẹo xin fb kết bạn nhắn tin các kiểu nyaf nọ. Ngày đó chúng tôi cách xa nhau lắm. Em học tận trên phố tôi thì học ở huyện. Cũng muốn gặp mặt nhưng rất khó. Toàn qua những bức hình. Những khoản thời gian đó. Tôi bắt đầu thương em, yêu em từ lúc nào không hay :( Ngày đó cũng còn trẻ trâu, bồng bột lắm mấy ông ạ.
Có lần tôi cũng từng hứa với cô ấy trên bạn dưới yêu :((((( Haizzz tệ hại thật chính câu nói đó mà nó theo tôi tới giờ đấy :(((

Tạm gác lại vậy mai rồi viết tiếp :(