Tịnh Thất Bồng Lai : "Khi lòng tin được đặt sai chỗ và những bí mật khiến người nghe phải rùng mình"

Reaction score
1
abcccc said:
18 tuổi nó muốn làm gì thì làm
tuổi lol gì mà cấm nó:look_down:
mà 16 tuổi cũng có quyền công dân rồi, nó bảo ông bà già k lo dc nó, nó làm đơn lên chính quyền thì cũng dc ra riêng rồi:">
Nó vào tịnh thất ở đã đăng ký tạm trú tạm vắng chưa?
Làm đơn lên chính quyền từ mặt cha mẹ à? Thế sau này có thừa kế tài sản ko?
Nó đi đâu cũng dc nhưng ko thể che đậy dc cái sai phạm của lũ trọc kia.

Reaction score
1
anhtungpe said:
Chắc chẳng phải loạn luân đâu, cận huyết gần như thế mà đẻ ra đám nhóc có thấy làm sao đâu :sweat:
Chắc ko loạn luân. Nhưng có thể ông này nhiều vợ đẻ ra mấy thằng trọc ở trên. Xong bọn nó lại dụ dỗ mấy người như nạn nhân ở bài báo đẻ ra mấy nhóc đi thi TTDH.

alicubeo

Reaction score
1
Nhiều đứa ngu nhỉ, giao phối cận huyết không có nghĩa là sẽ đẻ ra con èo uột, quái thai dị dạng đâu. Google k tính phí,chịu khó search để mở mang đầu óc đi. Lolllll

only1056

Reaction score
0
Thằng Sin nói chuyện còn có chứng cứ giấy tờ , chứ cái ttbl chả có mẹ gì ngoài cái mồm . Chả lẽ cha mẹ nào mà bỏ thuốc độc hại con mà thg già nội kêu cđm giải cứu , hài vl

via vozForums for iPhone

Truefriendship

Reaction score
0
only1056 said:
Thằng Sin nói chuyện còn có chứng cứ giấy tờ , chứ cái ttbl chả có mẹ gì ngoài cái mồm . Chả lẽ cha mẹ nào mà bỏ thuốc độc hại con mà thg già nội kêu cđm giải cứu , hài vl

via vozForums for iPhone
tụi tịnh thất này thật đáng sợ , con người ta thương ko hết kêu cho uống thuốc độc
tu gì nam nữ ở chung , hát hò tập tạ thì ko ăn ngủ với nhau mới lạ
nghe ông cha nói mà rớt nước mắt

FailureOftheCreator

Reaction score
0
Nhưng mà tôi thấy nhé. Cái giấy khai sinh đó ko thể chứng minh đc là ông lê tùng vân thực sự có huyết thống vs đứa trẻ

Reaction score
1
FailureOftheCreator said:
Nhưng mà tôi thấy nhé. Cái giấy khai sinh đó ko thể chứng minh đc là ông lê tùng vân thực sự có huyết thống vs đứa trẻ
Thì thằng sin nó có khẳng định việc đó đâu? Nó kêu gọi chính quyền vào cuộc điều tra mà. Nhưng nó chứng minh dc mấy đứa trẻ đó ko phải do thằng trọc lụm về mà có mẹ đàng hoàng(trong thời gian tu tại tịnh thất thì lại có bầu?). Vậy ai bảo đảm dc cô bé gì đó ko bị dụ sau này cũng có bầu trong 1 tịnh thất?

abcccc

Reaction score
0
emkhongmuonbibanlannuadau said:
Nó vào tịnh thất ở đã đăng ký tạm trú tạm vắng chưa?
Làm đơn lên chính quyền từ mặt cha mẹ à? Thế sau này có thừa kế tài sản ko?
Nó đi đâu cũng dc nhưng ko thể che đậy dc cái sai phạm của lũ trọc kia.
Chuyện đăng ký chắc chắn là có vì mấy trụ sở tôn giáo thường bị soi đầu tiên
Còn chuyện thừa kế thì nếu làm giấy rồi thì khỏi. 18 tuổi đã chịu trách nhiệm cho bản thân và pháp luật rồi:go:
Sai phạm là gì thì nêu bằng chứng lên chứ k bằng chứng nói khơi khơi
Với đầu năm nay tôi thấy cái trụ sở tu này có mùi rồi. Nhưng cái gì cũng cần bằng lẫn chứng. Camera càng tốt. Chứ nói không thì lại ra đặt điều:">

layzie v9

Reaction score
1
Ông bố con bé dân kinh doanh làm ăn nói chuyện từ tốn điềm tĩnh, tính toán mọi thứ thấu đáo. Bọn thầy chùa thì chỉ được cái mồm gào rú la làng cào lol ăn vạ, xem cái clip khóc ở đồn CA thấy diễn vcđ'. Kiểu đéo j biết mời lên đồn CA làm việc thì sẽ có cả ba mẹ con bé lên, đến lúc con bé bị đón đi nếu sợ mất tích thì hỏi ba mẹ nó 1 tiếng xác nhận, chưa ai làm gì đã gào rú lên bảo nhà nó cho 100 người lên chém, xong chui vào rừng chốn còn đăng clip lên kiểu lạy ông tôi ở bụi này. Dân mạng tới giờ này vẫn còn bênh được cũng chịu, toàn bọn đục nước béo cò chửi CA chính quyền