canthanhtrung

Reaction score
1
Kệ mẹ nó 1 thời gian xem sao. Trc vợ tớ cũng thế. Hở tí ra là đòi ctay. Có lần cáu quá mình chia tay mẹ luôn. Thế là đợt đấy xin lỗi rối rít. H ngoan hẳn.

Sent from my iPhone using vozForums

concucodon

Reaction score
0
canthanhtrung said:
Kệ mẹ nó 1 thời gian xem sao. Trc vợ tớ cũng thế. Hở tí ra là đòi ctay. Có lần cáu quá mình chia tay mẹ luôn. Thế là đợt đấy xin lỗi rối rít. H ngoan hẳn.

Sent from my iPhone using vozForums
:) e hiểu tính cách của nó, sự việc như này xảy ra rất nhiều lần r, lần nào cũng là e xuống nước trước. Lần này e thôi hẳn luôn

laccanhmai

Reaction score
3
#1 nói nhiều thế.

Tôi nói thật ông càng nói nhiều con gái nó càng ko quan tâm.

Ông cứ lơ đẹp, thể hiện nó chẳng là gì, thì tự khắc nó sẽ tìm tới ông lại.

Con gấu tôi hiện giờ cũng vậy, trước tôi cũng nói nhiều, khuyên răn dạy bảo nó, mà tôi thấy nó cũng vậy, mà lúc nt vậy người tôi rất là nóng nảy, ảnh hưởng khí cốt, không làm dc gì cả ngày hôm đó. Mấy đợt sau này mỗi lần giận nhau ko hài lòng gì là tôi tỏ thái độ, không nhắn tin, vì tôi đã xác định dù có chia tay thì cũng chẳng sao, nó tự biết đường mà biết nó sai. Giờ thì cũng ngoan hơn xưa chút.

Vừa rắn vừa mềm, cố lên

buianhtuvn

Reaction score
0
Đọc nội dung chat cười phún cơm với thớt.
Thớt dở hơi nhảm nhí lại trịch thượng như vậy làm sao giữ đc gấu lâu. 2 năm là nhiều rồi ý. :byebye:

concucodon said:

Tình yêu của e chết nhảm các thím ạ. Hưởng thọ 2 năm với lý do nhảm shit . :) trong mấy ngày giận dỗi e đã làm hết cách có thể, gọi điện, nt k trả lời. Bỏ hết cái tôi lòng tự trong sang 1 bên để dỗ dành nhường nhịn nó mặc dù mình k làm gì sai cả, mà nó k biết điều. Thực sự ngày hôm nay kiểu bị dòn nén tinh thần, nên e vùng lên xem nó phản ứng sao, nhưng cái kết cục là nó chả coi tc của e ra gì. :) Mai thì có dự án ngập mồm p đi thuyết phục khách, mà giờ tinh thần chả nghĩ gì, buồn vui lo lắng nó lẫn lộn. :)

via vozForums for iPhone

concucodon

Reaction score
0
laccanhmai said:
#1 nói nhiều thế.
Tôi nói thật ông càng nói nhiều con gái nó càng ko quan tâm.
Ông cứ lơ đẹp, thể hiện nó chẳng là gì, thì tự khắc nó sẽ tìm tới ông lại.
Con gấu tôi hiện giờ cũng vậy, trước tôi cũng nói nhiều, khuyên răn dạy bảo nó, mà tôi thấy nó cũng vậy, mà lúc nt vậy người tôi rất là nóng nảy, ảnh hưởng khí cốt, không làm dc gì cả ngày hôm đó. Mấy đợt sau này mỗi lần giận nhau ko hài lòng gì là tôi tỏ thái độ, không nhắn tin, vì tôi đã xác định dù có chia tay thì cũng chẳng sao, nó tự biết đường mà biết nó sai. Giờ thì cũng ngoan hơn xưa chút.
Vừa rắn vừa mềm, cố lên
buianhtuvn said:
Đọc nội dung chat cười phún cơm với thớt.
Thớt dở hơi nhảm nhí lại trịch thượng như vậy làm sao giữ đc gấu lâu. 2 năm là nhiều rồi ý. :byebye:
kp 2 thím thấy vậy, ngay cả đến bh e đọc lại cũng thấy cà lăm

buianhtuvn

Reaction score
0
concucodon said:
kp 2 thím thấy vậy, ngay cả đến bh e đọc lại cũng thấy cà lăm
Nếu thớt xác định ko sống đc nếu thiếu nó thì lăn ra đất quỳ cầu nó quay lại, thái độ như chó liếm cứt vào, để nó mủi lòng.
Còn thớt đã thấy ko ăn thua, tình ko kéo lâu đc, vậy dứt khoát sút cmn đi.
Chứ đừng có nửa nạc nửa mỡ như trên. Gái nó khinh cho.

Lorne Malvo

Reaction score
0
Thớt giống mình hồi trước.

Cố đấm ăn xôi xong cưới giờ chán vl

Bài học là kệ cmn, giải tán cho xong chuyện

taudemnamcu

Reaction score
0
nguoi.anh.em.thuba said:
bạn tau nằm đếm cu này nói hay nè, tên ních nói lên con người quả không sai mà :sexy:
Tên nik tôi là giotudo44 nha :">
Mượn nik thôi
Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

Trafalgar

Reaction score
0
bi ban 19 cai nick roi said:
Duyên đến rồi duyên đi, đúng thứ sống chẳng có chút tình chút nghĩa nào. Thớt có xuống nước năn nỉ nó trăm ngàn lần vẫn vậy thôi. Mình trải qua rồi nên mình biết.
Biết bao nhiêu lần giận dỗi vô cớ, mình xuống nước năn nỉ. Một hôm giận quá, mình ko năn nỉ, kiểu cũng giống như thớt ấy, và thế là bùm, lần đầu tiên và cũng là lần cuối mình giận em, tình yêu 3 năm tan tành mây khói. Em vội vã nắm tay thằng giàu hơn kéo nhau vào nhà nghỉ, địt nhau như chưa hề có cuộc chia ly, rồi dắt nhau về nhà ra mắt bố mẹ nữa :bye:
Vài bữa sau thì dắt nhau về phòng trọ địt công khai cmnl. moá lòng người thay đổi nhanh thật, giờ nghĩ lại vẫn éo hiểu người con gái ngây thơ hiền lành mình từng yêu lại có thể làm như vậy với mình :rofl:

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp
Sau chia tay em cũng phải thốt lên câu này.:pudency:

Em đỡ hơn bác một chút, nó chưa quen ai nhưng thấy đi mặt gặp hẹn hò khá nhiều, rồi cũng sớm yêu ai đó thôi:sogood:

Nhìn nó đăng mấy bài về triết lý tình yêu vừa thấy thối, vừa thấy đau nhưng trong lòng vẫn không dứt được:sosad:

Không gì nhanh bằng đàn bà lật mặt khi hết yêu:sogood: