Reaction score
0
okaybn said:
Báo qua đâu đấy bạn, có mỗi cái email báo lịch làm việc của Timo Hangout mà, mà có thấy báo sập đâu :((( Mà giờ vẫn chưa đến thời gian ngừng giao dịch như thông báo :shame:

Nhọ quá, đang yên đang lành đi nạp tiền vào, giờ muốn chuyển khoản đi không được.
nó báo qua mail luôn mà, mà nó báo ngừng giao dịch thời gian i-z thì cứ auto là a-z nhé. :gach:

ntth

Reaction score
0
okaybn said:
Không biết đóng tài khoản, dùng chính chủ VPbank được hơn không nhỉ. Vì có mỗ bọn VPbank này có máy nạp tiền, với có thể thạp tiền, giao dịch không cần thẻ. Chỉ cần nhớ số CMND và số tài khoản là dùng được cây ATM/CDM của nó. :sosad::sosad::sosad:
Bác đã làm ở Timo thì trong hợp đồng có ghi rõ không thể làm bất kể cái gì ở VPBank đc nữa. Vì vậy nên bác có đóng tài khoản cũng không làm đc ở VP đâu

okaybn

Reaction score
0
linhphuongkute said:
nó báo qua mail luôn mà, mà nó báo ngừng giao dịch thời gian i-z thì cứ auto là a-z nhé. :gach:

Thank b, mình không nhân được email này mới ảo chứ. Chỉ có email lịch nghỉ lễ của Timo Hangout :canny::canny::canny:

okaybn

Reaction score
0
superprince said:
đang dùng MB Bank, free tất tần tật các loại phí, hàng tháng chả mất mẹ gì :beauty:
Nó không nạp tiền tại ATM/CDM được :gach:

ntth said:
Bác đã làm ở Timo thì trong hợp đồng có ghi rõ không thể làm bất kể cái gì ở VPBank đc nữa. Vì vậy nên bác có đóng tài khoản cũng không làm đc ở VP đâu
Ôi, chẳng bao giờ đọc cái này :sosad::sosad::sosad:

dang312

Reaction score
0
quangteospk said:
:surrender::surrender: Timo lại bị gì rồi
Timo tạch trong dự kiến rồi.
Trong giai đoạn này nên tìm phương án backup đi :gach:
1. Techcombank
2. TPBank
3. Viettelpay

TongthongMy

Reaction score
0
Lại tạch tiếp rồi các bác

Giờ kiếm ngân hàng nào ngon như Timo để thay thế nhỉ. Riêng vụ chuyển khoản nhanh, cũng như rút cây ATM của ngân hàng bất kỳ ko mất phí là quá tuyệt

kiem_bo

Reaction score
0
TongthongMy said:
Lại tạch tiếp rồi các bác

Giờ kiếm ngân hàng nào ngon như Timo để thay thế nhỉ. Riêng vụ chuyển khoản nhanh, cũng như rút cây ATM của ngân hàng bất kỳ ko mất phí là quá tuyệt
Hiện tại có thằng bachkj tuộc octo gì đó, vịt teo pay, vpbank,

chelseafc_1108

Reaction score
1
dùng 3 thẻ timo,tech,vietcom
vietcom nhận lương còn cất tiền và rút tiền thì bỏ ở timo và tech

buithuong

Reaction score
0
cuối năm lượng giao dịch lớn, hạ tầng bank cũng quá tải. Bác thông cảm, qua tết dùng bình thường timoer nói !!!!
:sogood::sogood::sogood::sogood::sogood: