cánh cò

Reaction score
4
hầu như nay trung tâm mọc ra như nấm luôn,ngta mở bất chấp luôn mà,nên cũng khó khăn cho nhiều bạn muốn tìm trung tâm để học,nên học thì mình cứ tìm trung tâm vừa đủ và thích hợp với điều kiện của bản thân mình,ngoài ra thì mình cũng phải chịu học nữa mới ok được,bản thân mình cũng vậy nek,mình học vs người bản ngữ ở ILI,trung tâm nhỏ thôi,nhưng khóa đầu mình rất làm biếng học luôn nên rớt,thấy rớt cũng nản lắm ,nhưng trung tâm có hổ trợ cho mình học lại nên từ đầy mới chám chỉ học này nọ rồi mới được như giờ,nói thì tiếng anh cũng dễ học chứ không phải khó,chỉ khó khi mình không chịu học mà thôi

gà chiên

Reaction score
5
Vì nhu cầu của con người nhiều nên cũng có nhiều trung tâm mở ra ầm ầm luôn,nhiều quá cũng khó mà lựa chọn được,nên mình cứ làm theo cảm tính của mình,mình đi tìm hiểu thấy trung tâm này mình thích và có những điều kiện phù hợp với bản thân mình thì mình dk học thôi,haha,nhưng cũng đừng nên lựa chọn và suy nghĩ rằng trung tâm nhỏ nhỏ là học không tốt,dạy không tốt nha,có khi trung tâm đó lại học ok hơn nhiều đó nha

mix đậu nành

Reaction score
7
Mình cũng muốn học giao tiếp để sử dụng ,nên chỉ tìm trung tâm nào học vs gv bản ngữ luôn,vừa luyện tập vừa học vậy mới nhanh biết nói được,mà học như vậy phát âm nó mới hay,học vs người việt cũng ok,nhưng nhiều khi phát âm của họ không được rõ ràng cho lắm
Mình được nhiều bạn giới thiệu cho trung tâm ILI,mình học được 2 khóa thấy cũng khá lắm nha

maga

Reaction score
3
Địa chỉ quận 10,TT ILI,bạn nào mà muốn học vs nguwoif nước ngoài hết á,thì có thể tìm hiểu trung tâm này nha,nhưng ai chịu khó học mà học từ từ á ,do TT này dạy theo lộ trình chậm chậm nhưng chắc,mình nghỉ ai mà chịu khó học thì sẽ ok lắm

new york

Reaction score
3
Nói là nhiều trường chứ cũng khó chọn để học lắm ah nha,nhiều quá nên mới khó chọn đó,mỗi trường thì sẽ có mỗi phương pháp dạy khác nhau để hổ trợ cho học sinh,có ng thì rất ok có ng thì lại không thích,bởi vậy mới nói

vitamin E

Reaction score
6
Cứ học tiếng anh thật tốt thật hay thì sẽ có 1 cv ổn định và lương cao thôi,tiếng anh nay nắm vai trò chủ đạo rồi,mà khi mình biết nói tiếng anh cái con người mình í tự nhiên trở lên tự tin hơn hẳn luôn

Lâm Tâm Thư

Reaction score
5
  • Học tiếng anh tớ chọn bên anh ngữ ILI quận 10. Tuy hơi xa chỗ trọ nhưng học cảm thấy rất cải thiện và yên tâm lắm
  • Chỗ ILI nằm địa chỉ ở 22 lô c, trường sơn, quận 10 nó nằm gần cv lê thị riêng, mọi người có thể đến đó tham khảo xem ạ.