ba vì

Reaction score
2
Muốn học được ilets thì mình phải có căn bản trước ok ,nếu không có căn bản thì mình nghỉ cũng mất trong khoảng thời gian dài chứ không đùa được đâu,nhưng mình nhớ lúc mình mới đi tìm hiểu học thì có 1 TT đảm bào cho mình trong 6 tháng sẽ lấy được ilets 6.0 ,nghe cũng vui vì trong thời gian ngắn mà lấy được cái bằng ilets tới 6.0 chắc là dễ lắm hay sao nhanh vậy,đến lúc vô học cả 3 tháng mình không thấy tiến bộ gì cả,mình chỉ ms pk sơ sơ hơn lúc chưa học 1 xíu thôi ah,cũng ráng 6 tháng chứ,rồi xong vô đi thi đưa cái đề mình hoa mắt luôn,mà sau 1 tuần sau mình vẫn cầm cái bằng ilets 6.0 ,mấy bạn tin không.mình cũng khác bất ngờ trong khi mình chỉ được những câu cơ bản thôi đó,và sau đó là 1 câu chuyện dài,rồi mình lại đi tìm TT khác để học,bạn bè có giới thiệu TT ILI để học vô test chỉ được lớp 2a có bản thôi,.mình học cũng phải 2 năm mới lấy được ilets 6.5 đó.lúc này mới thật sự có kiến thức và giao tiếp được nek.bới vậy đi tìm TT học phải tìm đúng TT,đúng vs khả năng và mục tiêu của mình,cứ chậm nhưng sẽ chắc chắn,

hoa tuyết

Reaction score
2
Muốn học được ilets thì mình phải có căn bản trước ok ,nếu không có căn bản thì mình nghỉ cũng mất trong khoảng thời gian dài chứ không đùa được đâu,nhưng mình nhớ lúc mình mới đi tìm hiểu học thì có 1 TT đảm bào cho mình trong 6 tháng sẽ lấy được ilets 6.0 ,nghe cũng vui vì trong thời gian ngắn mà lấy được cái bằng ilets tới 6.0 chắc là dễ lắm hay sao nhanh vậy,đến lúc vô học cả 3 tháng mình không thấy tiến bộ gì cả,mình chỉ ms pk sơ sơ hơn lúc chưa học 1 xíu thôi ah,cũng ráng 6 tháng chứ,rồi xong vô đi thi đưa cái đề mình hoa mắt luôn,mà sau 1 tuần sau mình vẫn cầm cái bằng ilets 6.0 ,mấy bạn tin không.mình cũng khác bất ngờ trong khi mình chỉ được những câu cơ bản thôi đó,và sau đó là 1 câu chuyện dài,rồi mình lại đi tìm TT khác để học,bạn bè có giới thiệu TT ILI để học vô test chỉ được lớp 2a có bản thôi,.mình học cũng phải 2 năm mới lấy được ilets 6.5 đó.lúc này mới thật sự có kiến thức và giao tiếp được nek.bới vậy đi tìm TT học phải tìm đúng TT,đúng vs khả năng và mục tiêu của mình,cứ chậm nhưng sẽ chắc chắn,
Mới đầu nghe học ilets vs gv nước ngoài sợ lắm chứ,ý định chỉ muốn học giao tiếp sao cho ok thôi,rồi ilets để học vs gv việt,nhưng học thấy cũng ok nên học lên luôn,nói chứ gv việt hay nc ngoài học đều được hết á,chỉ là do bản thân mình sợ này nọ thôi chứ vẫn rất

vitamin E

Reaction score
6
Học ở trung tâm ILI ,trung tâm nhỏ nhỏ thôi nhưng thích cực kì luôn ,hihi,do mình thấy học thích và có tiến bộ nên mới thích vậy thôi,chứ không biết nhiều bạn khác có thích không nữa

12h

Reaction score
5
Tiếng anh nay là yếu tố cần thiết rồi,bởi vậy nên mới có nhiều trung tâm mọc lên,ngày càng nhiều nên người muốn đi học lựa chọn chỗ để học mệt nghỉ luôn,đi học vấn đề tiền bạc là 1 vấn đề còn vấn đề là nơi mình học cũng thật sự ok,có chất lượng hay không nữa,nên tìm hiểu thì mình cứ tìm hiểu còn quyết định thì nên quyết định theo bản thân,con người còn có người này người kia thì lựa chọn nó cũng khác nhau thôi

ống khói

Reaction score
1
Lúc còn ngây thơ đi mấy trung tâm nghe người ta tư vấn đảm bảo đầu ra thích lắm,mừng nữa,chứ nay là hết vui rồi nha

vương trì

Reaction score
2
Lúc còn ngây thơ đi mấy trung tâm nghe người ta tư vấn đảm bảo đầu ra thích lắm,mừng nữa,chứ nay là hết vui rồi nha
Cũng vì đảm bảo đầu ra mà tốn chục triệu,trong khi đó hông biết nói tiếng anh gì hết trơn,nói hông biết nói cũng hông đúng,mà biết nói như lúc còn chưa đi học dậy á,nghỉ mà ngu ghê,đúng kiểu đảm bảo đầu ra luôn