tìm trung tâm học tiếng anh với người bản ngữ

new york

Reaction score
3
Cuối năm sau mình phải cần ilets 6.5 để đi học ở nước ngoài,nhưng hiện tại tiếng anh của mình cũng không phải là mất gốc ,mình có thể hiểu được khi người ta nói nhưng lại ít khi nói lại được,và vốn từ của mình cũng có giới hạn,nói tóm là mình chứ thành thạo lắm,ở đây có ad nào học ở đâu ok không nhỉ,học với người bản ngữ thì càng tốt,có thể cho mình xin ý kiến và phương pháp học như thế nào để có thể tiến bộ nhanh hơn không ạ,do thật sự mình đang rất gấp .mong có thể nhận được nhiều lời khuyên từ các bạn ạ,trân trọng cảm ơn

sao chổi

Reaction score
4
bạn có thể tìm hiểu thêm qua trung tâm ili,GIÁO VIÊN CỦA HỌ DẠY CŨNG OK,tuy là người bản ngữ nhưng học ilets rất được,mình cũng học bên đó,không có gì khó đâu bạn,mình chỉ cần chăm,tương tác tốt vs gv 1 xíu ,nhưng chủ yếu là bản thân mình đó,tự thân vận động

hoa huế

Member
Reaction score
35
bạn có thể tìm hiểu thêm qua trung tâm ili,GIÁO VIÊN CỦA HỌ DẠY CŨNG OK,tuy là người bản ngữ nhưng học ilets rất được,mình cũng học bên đó,không có gì khó đâu bạn,mình chỉ cần chăm,tương tác tốt vs gv 1 xíu ,nhưng chủ yếu là bản thân mình đó,tự thân vận động
Cũng hay,học vs gv nước ngoài cũng có cái tốt của nó mà,nếu như mình mình cũng muốn học vs nước ngoài ,không giỏi gì cũng được ,nhưng giao tiếp giỏi là ok rồi,mình lúc nào cũng đặt giao tiếp lên hàng đầu hết

muối rang

Reaction score
2
Có học qua,đúng là học vs ngừi nước ngoài hết ,nhưng không bit sao học phí của nó khà thấp so vs những nới khác,nhưng học rất ook nha ,

mix đậu nành

Reaction score
7
Mình cũng đang đi tìm trung tâm tiếng anh để học nek,đi nhiều trung tâm nên khó lựa chọn,có 1 trung tâm ILI ,điều kiện đưa ra thấy cũng thu hút,học với bản xứ hết,mà học phí tầm 5tr trở xuống ah,mình cũng đến test rồi,thấy ILI nếu không có gì thì đúng là 1 trung tâm quá ok rồi,mình đang đinh nagyf 20/7 này qua bên họ đăng học 1 khóa thử xem sao,do đóng từng khóa nên cũng không sao,thử pk đâu lại nghiện,hihi

gà chiên

Reaction score
5
Trung tâm ILI cái tên giờ mình mới nghe qua luôn í,mới nghe cứ tưởng mấy bạn ghi nhầm,mà thật ,mình mới lên mạng tìm và có gọi điện tìm hiểu,họ dạy người lớn em bé gì đều học vs người bản ngữ hết ,cũng hay,mình có hẹn họ ngày mai test thử xem sao,nếu ổn thì mình cúng học,học vs 100% bản xứ ,giá học phí mình khá ổn vs mình hiện giờ,điều kiện khá hấp dẫn đó,để qua đó test rồi tìm hiểu xem sao hihi

ba vì

Reaction score
2
Nay hình như trung tâm nào cũng học vs người bản ngữ luôn ak

cúc đóa

Reaction score
3
Trung tâm ILI cái tên giờ mình mới nghe qua luôn í,mới nghe cứ tưởng mấy bạn ghi nhầm,mà thật ,mình mới lên mạng tìm và có gọi điện tìm hiểu,họ dạy người lớn em bé gì đều học vs người bản ngữ hết ,cũng hay,mình có hẹn họ ngày mai test thử xem sao,nếu ổn thì mình cúng học,học vs 100% bản xứ ,giá học phí mình khá ổn vs mình hiện giờ,điều kiện khá hấp dẫn đó,để qua đó test rồi tìm hiểu xem sao hihi
Mình cũng đang học ở trung tâm ILI luôn đây,hihi,nhờ những review chia sẻ của các bạn mà mình đã tìm được trung tâm để học thích như vậy luôn

mix đậu nành

Reaction score
7
Thấy dịch mà mình nản ghê,mới vừa đăng kí học ở 1 trung tâm ,đang học thấy ổn lắm,mà dịch vậy mình sợ bị ngưng lại quá nek