Tìm tiệm tóc ở HN cắt tạo kiểu tóc dài cho nam tốt

mrtea

Reaction score
0
Em để tóc dài cũng đến cổ rồi, giờ cũng đến lúc đi cắt kiểu mình mong ước :adore:
Nhưng mà không muốn công sức nuôi gần 2 năm trời bị phá tan tành nên nhờ các thím tư vấn tiệm nào cắt tốt có thể tư vấn và tạo kiểu tóc dài được.
Em ở khu vực thanh xuân, thanh trì, hà đông.
Mọi khi ra mấy tiệm để tỉa bớt thợ nó còn hỏi sao anh để tóc dài này thì muốn cắt kiểu gì đây :sweat:
Giờ muốn đi cắt lại gặp mấy ông auto undercut thì em sợ lắm :stick:
via vozForums for iPhone

toila6congau

Reaction score
0
Ye cũng nhu cầu. Tóc mình mới nuôi đc 6 tháng thôi mà vẫn muốn tìm hiểu cắt tỉa. Mình nuôi full đầu ko cắt tỉa gì bù xù quá mà may mặt mũi nhìn cũng ổn nên cứ buộc cái chỏm đầu ra sau cho gọn là ra ngoài bình thường

Reaction score
1
toila6congau said:
Ye cũng nhu cầu. Tóc mình mới nuôi đc 6 tháng thôi mà vẫn muốn tìm hiểu cắt tỉa. Mình nuôi full đầu ko cắt tỉa gì bù xù quá mà may mặt mũi nhìn cũng ổn nên cứ buộc cái chỏm đầu ra sau cho gọn là ra ngoài bình thường :D
:rofl::rofl::rofl::rofl: nói chứ mấy thằng mới nuôi được 6 tháng đã cột cột cột :rofl::rofl::rofl::rofl: thề nhìn nó ngu ở cái tầm cao nào cmnl :rofl::rofl::rofl: nhưng chúng nó lại hay ảo tưởng là nhìn được :rofl::rofl::rofl::rofl: ko, đéo, tôi nói thật, anh nhìn ngu độn vcl ra :rofl::rofl::rofl::rofl: tôi chả cần biết anh đẹp trai như nào, nhưng ở mức 6 tháng mà cột chỏm thì nhìn nó ngu hơn con lợn
Gửi từ Sony SOV35 bằng vozFApp

mrtea

Reaction score
0
Ten Card Gi Cung Trung said:
:rofl::rofl::rofl::rofl: nói chứ mấy thằng mới nuôi được 6 tháng đã cột cột cột :rofl::rofl::rofl::rofl: thề nhìn nó ngu ở cái tầm cao nào cmnl :rofl::rofl::rofl: nhưng chúng nó lại hay ảo tưởng là nhìn được :rofl::rofl::rofl::rofl: ko, đéo, tôi nói thật, anh nhìn ngu độn vcl ra :rofl::rofl::rofl::rofl: tôi chả cần biết anh đẹp trai như nào, nhưng ở mức 6 tháng mà cột chỏm thì nhìn nó ngu hơn con lợn
Thím có nuôi không :angry:
via vozForums for iPhone

Reaction score
1
mrtea said:
Thím có nuôi không :angry:
via vozForums for iPhone
Tôi nuôi dài r cắt rồi nuôi dài rồi cắt cũng phải gần 8 năm trời rồi thím, chưa kiểu nào chưa kinh qua :rofl::rofl: tóc dài tới lưng cũng đã nuôi tới rồi :bye::bye:

toila6congau

Reaction score
0
Ten Card Gi Cung Trung said:

:surrender: chắc chứ? Chưa gặp mình ngoài đời đọc có vài chữ mà đánh giá ghê nhỉ? Lại còn cho rằng mình ảo tưởng nữa chứ? Trc khi nuôi mình cũng tìm hiểu và chuẩn bị trc tâm lí là giai đoạn đầu nhìn nó sẽ rất ko ra gì. Nhưng từ khi mình buộc chỏm và gập gọn về phía sau thì ai cũng thích mình buộc chứ mình ko soi gương tự thẩm nhé thưa bạn.