Kin..

Reaction score
0
K-TriT said:
Quái vậy, tại đơn này tự nhiên xuất hiện trong acc Tiki của mình, làm gì có ai điên mà đặt thanh toán trước giùm người khác, mà thím có dùng hoàn tiền Tichluy không?
Ko phen, nửa năm đặt 1 lần, phen inbox mình email đặt hàng với cái hình đi để mình ra f17 rao. Có ai đặt nhầm thì mình còn gửi hàng lại.

Kin..

Reaction score
0
K-TriT said:
Quái vậy, tại đơn này tự nhiên xuất hiện trong acc Tiki của mình, làm gì có ai điên mà đặt thanh toán trước giùm người khác, mà thím có dùng hoàn tiền Tichluy không?
OK mình vừa gọi lên tiki rồi đó. Chờ tiki kiếm người đặt thôi nha phen

K-TriT

Reaction score
0
Kin.. said:
OK mình vừa gọi lên tiki rồi đó. Chờ tiki kiếm người đặt thôi nha phen
Nhiều khi Tiki lỗi hệ thống gì đó chứ acc này chỉ có mình dùng thôi, mà trước giờ mình cũng không biết nhau. Cũng chưa chắc người thanh toán có trên Voz, nếu bị trừ tiền mà đơn không đúng tự khắc họ sẽ phản ánh lên Tiki, còn nếu được giao thì thím cứ nhận đi :byebye:

Kin..

Reaction score
0
K-TriT said:
Nhiều khi Tiki lỗi hệ thống gì đó chứ acc này chỉ có mình dùng thôi, mà trước giờ mình cũng không biết nhau. Cũng chưa chắc người thanh toán có trên Voz, nếu bị trừ tiền mà đơn không đúng tự khắc họ sẽ phản ánh lên Tiki, còn nếu được giao thì thím cứ nhận đi :byebye:
Thôi đồ ko phải của mình thì kiếm người đặt thôi, 3 cái đồ yêu đó mình cũng ko cần lắm, nhân cách của mình nó ko thấp tới vậy :sweat: