ChulSmile

Reaction score
0
Mỗi tháng vợ chồng em để dư ra được tầm chục triệu , định gửi tiết kiệm tích lũy của VPBank : https://www.vpbank.com.vn/san-pham/g...t-easy-savings
Các bác đã ai sử dụng dịch vụ này chưa ạ , và có có nên gửi ở VPBank ko hay ở ngân hàng khác ạ ?
Hoặc nếu ko gửi thì có tiền nhàn rỗi hàng tháng thì nên làm gì để sinh lời ạ :beauty:

Fang_Fap_Fap

Reaction score
0
Gửi ngân hàng thì cứ chọn thằng nào lãi cao mà gửi thôi bác. VN này bank chưa sâp đc đâu :shame::shame:

BiKentz

Reaction score
0
ThaiQu said:
Mình gửi tech 7.1
Vietcom 6.8
Bác gửi theo gói gì mà 7.1 vậy. Mình đang có nhu cầu gửi tiết kiệm :canny:

PhuThanCuaBan

Reaction score
0
ThaiQu said:
Mình gửi tech 7.1
Vietcom 6.8
Gửi Lộc Phát à bác
Hinh như cái lãi xuất ấy nó biến động trong kỳ hạn chứ k cố định phải k nhỉ

thang0208

Reaction score
0
Cũng lót dép hóng, đang gửi định kỳ hàng tháng vào Vietcom, ko dám gửi lâu chọn tháng một vì sợ có việc cần gấp

GunNhox

Reaction score
0
Mình gửi TP Bank, gửi và quản lí qua app rất tiện, gửi 1 năm lãi 7.4%

huankhubg

Reaction score
0
Gửi tk online của bản việt. Ls cho cái tháng là 7.8/năm. Khá tốt. Tách 1 sổ tầm 20tr. Nên tới cả mấy chục cái sổ. Mà có cái 7 tháng cái 3 tháng cái 1 tháng. Tùm lum.

Himmler1088

Reaction score
0
ChulSmile said:
Mỗi tháng vợ chồng em để dư ra được tầm chục triệu , định gửi tiết kiệm tích lũy của VPBank : https://www.vpbank.com.vn/san-pham/g...t-easy-savings
Các bác đã ai sử dụng dịch vụ này chưa ạ , và có có nên gửi ở VPBank ko hay ở ngân hàng khác ạ ?
Hoặc nếu ko gửi thì có tiền nhàn rỗi hàng tháng thì nên làm gì để sinh lời ạ :beauty:
All in vào coin nhé : 30% cho btc, 30% cho alt coin mạnh , 30% cho coin sàn, còn 10% thì coin rác nhé