Thưởng tết của các công ty lớn như Intel, Samsung, Unilever

flowerfx2

Reaction score
0
ss bên team vợ mình làm dc thưởng 9 tháng lương nhé, tổng cộng nhận 21 tháng lương năm nay luôn

NGolo.Kante

Reaction score
0
Cái hình 16k kia là thưởng cho team 6 người mà, chia ra mỗi người tầm 2600, chứ có phải 16k/người đâu

Gửi từ HUAWEI PAR-LX9 bằng vozFApp

Reaction score
0
RedClaudius15 said:
Em bên IT bác ạ. Em cũng biết output max nhưng mà hình như ko áp dụng cho bên khối văn phòng hay sao ấy.

Vụ stock em đi làm 2 năm mà rút đc có chút ít thôi, nên tuy có nhưng mà phải kiên trì ở lại công ty cơ, ráng trụ đc intel tầm hơn 5 năm, cái stock ăn có khi đủ mua 1 cái xe 4 bánh luôn.

Môi trường thì max ngon rồi, ngon nhất là Intel nó subscribe Lynda với O'Reilly cho nhân viên xịn sò vcl, có thời gian mà học thì max ngon luôn.

Ngày đó còn có cái gói hỗ trợ an cư, đc vay không lãi suất để mua nhà ngon vcl, không biết giờ còn không.

Bác kia thì nghe nói thế chắc bên khối nhà máy rồi, nghe sơ qua thì có vẻ vẫn là basic tháng 13, còn lại incentive thì phải xem hiệu suất của nhà máy thôi.
Có vụ lynda nữa hả bác, sao hồi em làm mà không biết gì nhỉ, mà cái đó thì xài sao bác :eek:ps:

duonglong22vn

Reaction score
1
Achilles6789 said:
Viettel nào mà bèo quá vậy fen, viettel phải sáu tháng lương quà nhé
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Thực nhận nhé myfen, thì cũng tầm 6 tháng cơ bản, tuy nhiên tùy tình hình kinh doanh mỗi chi nhánh
Gửi từ Asus ASUS_X00TD bằng vozFApp

banCaiLozMaBan

Reaction score
0
duonglong22vn said:
Thực nhận nhé myfen, thì cũng tầm 6 tháng cơ bản, tuy nhiên tùy tình hình kinh doanh mỗi chi nhánh

Gửi từ Asus ASUS_X00TD bằng vozFApp
Mai fen nghe thông báo gì chưa. Sáng qua họp ngồi hỏi mà chưa ai nghe tin gì fen ah.

killer2

Reaction score
0
NGolo.Kante said:
Cái hình 16k kia là thưởng cho team 6 người mà, chia ra mỗi người tầm 2600, chứ có phải 16k/người đâu
Gửi từ HUAWEI PAR-LX9 bằng vozFApp
Ko phải 6 đứa đâu. Cả team phải từ 15 đứa :shame:

RedClaudius15

Reaction score
0
the lord of the shit said:
Có vụ lynda nữa hả bác, sao hồi em làm mà không biết gì nhỉ, mà cái đó thì xài sao bác :eek:ps:
Dùng account của Intel cung cấp cho bác lúc mới vào làm ấy, đăng nhập vào lynda với O'reily đc hết đấy. Mấy trang đó là website học online từ kỹ thuật tới softskill có hết.