Thương hiệu trà sữa nào giá cao ?

ketoan.9x

Reaction score
0
Last Updated 04-07-2019 at 21:13
Em ít uống nên không rành, các bác tư vấn giúp em xem ở thị trường VN có những thương hiệu trà sữa nào mà giá cao nhất nhì nhỉ ? tính trung bình size ly vừa? hình như là Gong chaThe Alley hả, thấy giá từ 65K-80K/ly, ông nào trang 4 còn kêu KOI 88K/Ly size M, vãi mồ hôi hột :eek:ps: :eek:h: :waaaht:

Em ít uống nên không rành, các bác tư vấn giúp em xem ở thị trường VN có những thương hiệu trà sữa nào mà giá cao nhất nhì nhỉ ? tính trung bình size ly vừa? hình như là Gong cha và The Alley hả, thấy giá từ 65K-80K/ly :eek:ps: :eek:h: :waaaht:

j0cKer1234

Reaction score
0
đã từ rất lâu ko uống trà sữa

cơ thể phải lọc bao nhiêu thứ khi tống cái này vào ng

ItKhiComment

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Em ít uống nên không rành, các bác tư vấn giúp em xem ở thị trường VN có những thương hiệu trà sữa nào mà giá cao nhất nhì nhỉ ? tính trung bình size ly vừa? hình như là Gong cha và The Alley hả, thấy giá từ 65K-80K/ly :eek:ps: :eek:h: :waaaht:
The Alley chưa uống nhưng Gongcha có ly 4x k nhé. Đa số các thương hiệu trà sữa ở VN đều có giá giao động từ 4x k trở lên. Duy chỉ có thằng Tiger Sugar vừa mới du nhập vào VN chính hãng vào tháng trước là 75k 1 ly chỉ có 1 loại và 1 size duy nhất :sexy:

Candace

Reaction score
0
j0cKer1234 said:

Thế à :sogood:
Lọc cái dmm nhé :go: tao ủ trà pha sữa cho nấu trân châu nguyên liệu chuẩn, sạch sẽ 100% nhé :look_down:
Đéo có tiền uống thì câm mẹ nó họng lại, lọc cái diss nhau :))) bên Đài Loan nó uống trà sữa thay nước lọc đấy

ngoanvuavua

Reaction score
0
ItKhiComment said:
The Alley chưa uống nhưng Gongcha có ly 4x k nhé. Đa số các thương hiệu trà sữa ở VN đều có giá giao động từ 4x k trở lên. Duy chỉ có thằng Tiger Sugar vừa mới du nhập vào VN chính hãng vào tháng trước là 75k 1 ly chỉ có 1 loại và 1 size duy nhất :sexy:
Bọn Saytea, Turbo, Feeling Tea giá mềm hơn, cỡ 30k :stick:

anhanday

Reaction score
0
Thằng The Alley chắc đắt nhất mợ nó luôn. Loại làm nên thương hiệu của nó là Sữa tươi trân châu đường đen, size M đã 62k. Royaltea mua tại quầy thì đắt, nhưng qua Now thì rẻ vc, discount toàn 60-65%

ketoan.9x

Reaction score
0
ItKhiComment said:
Sao Menu báo có 6x là món cao giá nhất, bác đừng có chơi tiền ship vào nha :eek:ps:
j0cKer1234 said:
Tôi hỏi nhưng đồng quan điểm với bác này 200% :adore:
anhanday said:
Thằng The Alley chắc đắt nhất mợ nó luôn. Loại làm nên thương hiệu của nó là Sữa tươi trân châu đường đen, size M đã 62k. Royaltea mua tại quầy thì đắt, nhưng qua Now thì rẻ vc, discount toàn 60-65%
6X đâu bạn, Menu giá 70K mà, thấy xa xỉ vl, mà cũng được trai mời uống 2 lần rồi :sexy:

ItKhiComment

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Sao Menu báo có 6x là món cao giá nhất, bác đừng có chơi tiền ship vào nha :eek:ps:
Tôi hỏi nhưng đồng quan điểm với bác này 200% :adore:
6X đâu bạn, Menu giá 70K mà, thấy xa xỉ vl, mà cũng được trai mời uống 2 lần rồi :sexy:
Tiger Sugar trước giờ ở VN đều là fake hết. Chỉ có 1 cửa hàng là chính hãng Đài Loan vừa mở cửa tháng trước. Giá chính xác là 72k không bao gồm chi phí ship.
Có những món linh tinh đi kèm thì giá cũng giao động 4x trở lên :sweat:

j0cKer1234

Reaction score
0
Candace said:
Thế à :sogood:
Lọc cái dmm nhé :go: tao ủ trà pha sữa cho nấu trân châu nguyên liệu chuẩn, sạch sẽ 100% nhé :look_down:
Đéo có tiền uống thì câm mẹ nó họng lại, lọc cái diss nhau :))) bên Đài Loan nó uống trà sữa thay nước lọc đấy
Bây giờ chả biết nguyên liệu như thế nào, cơ mà NỐC cả ly như thế vô người thì chả biết bổ phần nào thấy cơ thế tiếp thu cả đống đường và chất béo

có hại hay có lợi thì nhìn rồi biết !

còn về phần tiền thì uhm nhà mình nghèo khó, chả có tiền uống trà sữa , híc tội cho mình thật