NinjaRuaz

Reaction score
0
Vừa quyết định bộc phát dốt quá các bác ạ :sosad:. Do bận đi làm cả tháng nay chưa tìm dc nhà ưng ý. Tuần trước vô tình dc bạn giới thiệu chỗ này, em vào xem ưng ý quá nên đã cọc tiền + chuyển tới ở luôn rồi, mặc dù biết rằng nó xa chỗ làm
. Luôn tự an ủi rằng đi làm cả ngày về cần chỗ nghỉ ngơi nó ok xíu nhưng mấy nay đi đường xa + dính trời mưa về ướt nhẹp mới thấm cái cảnh
Có bác nào thấy em ngu chửi em phát đi

via vozForums for iPhone

FromKIA'island

Reaction score
1
TỰ nhiên hành xác. Ở tỉnh thì còn đở , ở TP mà 15 cây thì xác định đi làm với tan tầm ngày đi về 1,5-2h hít bụi ngoài đường.

Gradient

Reaction score
0
NinjaRuaz said:
Vừa quyết định bộc phát dốt quá các bác ạ :sosad:. Do bận đi làm cả tháng nay chưa tìm dc nhà ưng ý. Tuần trước vô tình dc bạn giới thiệu chỗ này, em vào xem ưng ý quá nên đã cọc tiền chuyển tới ở luôn rồi, mặc dù biết rằng nó xa chỗ làm
. Luôn tự an ủi rằng đi làm cả ngày về cần chỗ nghỉ ngơi nó ok xíu nhưng mấy nay đi đường xa dính trời mưa về ướt nhẹp mới thấm cái cảnh
Có bác nào thấy em ngu chửi em phát đi

via vozForums for iPhone
15km chứ có gì đâu mà ngại.
Quan trọng là ở có thoải mái không, có an ninh không là được.

bacmap

Reaction score
2
Hồi xưa ở gần Suối Tiên đi làm quận 3. Mỗi ngày đi về gần 50km đi riết thấy bình thường, chưa kể đi làm về tắm rửa xong lại chạy ngược vào trung tâm chơi.

it47

Reaction score
1
mịe, chỉ có ở nhà người ta mới chịu cảnh đi xa. Chớ đi ở thuê thì 5km ở lại thôi, chứ 15km đi lại mà có thêm kẹt xe nữa thì mệt mỏi vl

docbaovoz

Reaction score
1
trọ cách chỗ làm 20km đây, đi xe máy được 2 tuần, ê mông hít bụi đã luôn, về tới nhà là mệt rã rời. giờ chuyển sang đi buýt đỡ hơn

LifeIsZero

Reaction score
0
Đéo ai hỏi nó chỗ thuê như nào, giá cả ra sao lại cứ bảo thuê là phải thuê chỗ gần. Tao đang thuê cách chỗ làm 15km đây, giá này với phòng như này gần chỗ làm chắc x3

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

ht9x

Reaction score
0
Ở nhà cty vật chất đủ đầy, chất lượng nhà trọ mà cách 15 cũng cực chết mẹ đây. Đụ má nó đéo cho ktx cách 4 cây.

Mà gần quá ăn khí độc sợ chết, tự chửi bản thân chuyển ngu công ty