hoangvista

Reaction score
0
Nhờ bác xem giúp em qua qua. Ngày tháng năm sinh. 8 giờ 13/9/1993(27/7/93 âm lịch). Câu 1: bác nghía hộ em 2019 công việc của em như thế nào, sang năm khá quan trọng với sự nghiệp phát triển của em mà nhiều thứ có vẻ mông lung và không sáng cửa cho lắm. Câu 2: Chuyện tình duyên 2019 của em có gì mới đáng để lưu tâm không. Giờ em vẫn f.a chưa lập đình. Mối thì k phải k có nhưng căn bản em thấy chưa thích hợp k đúng người cũng k đúng thời điểm :byebye: Câu 3: Gia đình và người thân của em trong năm tới về chung chung có tốt không ạ ? Năm vừa rồi các cụ gặp chuyện không tốt lắm :sad:

Gửi từ Android bằng vozFApp

TMN.5994

Reaction score
0
Khó khăn: Việc học chưa xong, không biết sau này sao làm ra tiền nhiều được Tình yêu chưa được như ý, 2 đứa đang chán nhau

Hỏi: 1/ Công danh sự nghiệp sau này 2/ sống thọ max/min được bao lâu 3/ sau này có làm giàu được không ? ( Đây là 1 câu hỏi đóng Yes/No nên ko vi phạm nội quy của thớt) và nếu có thì giàu cỡ nào.

Tks

Gửi từ Đảng Cộng Sản Việt Nam bằng vozFApp

tora tora

Reaction score
0
Thân cư Thiên di gặp Tang Môn có cách nào hóa giải không thím?
Khó khăn: tuổi như trong lá số, hiện đang đi học thsi nước ngoài, nhưng tương lai chưa biết làm gì tiếp, tính tình suy nghĩ nhiều, có phần già trước tuổi, và cũng ko có định hướng sau này làm gì?
Hỏi: 1, Vận hạn 10 năm
2, Cung Phúc Đức và Tài Bạch có cách nào cải thiện được
3, ...cũng ko muốn hỏi nhiều, nhưng nếu có vấn đề gì mong bác cứ phán.

AtiXTX

Reaction score
0
phongka1102 said:
Em 03/09/1991, hiện tại công việc vẫn chưa ổn định, sức khỏe yếu, tình duyên thì lận đận chưa đâu vào đâu cả. Mong bác bớt chút thời gian xem giúp em sang năm 2019 về sự nghiệp, tình duyên và sức khỏe của em sẽ như thế nào. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bằng vozFApp
Đây là cách dễ bị người phối ngẫu định đoạt trong mọi chuyện, ngoài ra đại vận đang đi và đại vận kế tiếp là cách sở hở lộ ra bị mất, xem ra những kế hoạch những bí mật dễ bị lộ, do đó thím cần lưu ý về khoản này, tốt lộ ra không sao, xấu lộ ra mới khổ...

Thím là người có cách sống thiên hướng nội tâm do mệnh ngộ tuần, và có bộ phủ tướng, bộ sao này là cách tương trọ, trợ giúp, giỏi nhận định, xem xét, khó gần gũi luôn có khoảng cách với nam giới, lưu ý vê đại tràng tiêu hóa, bụng ruột thừa.

dongphuong1804

Reaction score
0
Em chưa đủ 25 tuổi nhưng hi vọng bác xem giúp em ạ

Em tên: Quách Phương Đông
Ngày, tháng, năm sinh: 18-04-1997, vào lúc 22 giờ 45 phút

Năm nay cũng là năm cuối cùng mình học đại học và ra trường xin việc làm nên mình hi vọng nhận được lời khuyên từ bác ạ.

1. Mặc dù học trường tốt, anh văn tốt và học lực cũng rất tốt nhưng em không có niềm đam mê lớn với ngành mình đang học ạ, đôi khi stress, mệt mỏi lắm nhưng cũng phải cố gắng đi tiếp. Tháng 8 này thì em tốt nghiệp rồi, em không biết có nên đi tiếp con đường này không hay làm những công việc trái ngành khác, bác có thể cho em lời khuyên không ạ.:pudency:

2. Em nhận thấy thói quen sinh hoạt của em nhiều cái không tốt, thậm chí rất có hại cho sức khỏe nhưng không bỏ được. Ngoài việc cố gắng từ bỏ những thói quen này, mong bác tư vấn và chia sẻ lời khuyên để em có một lối sống khoa học hơn ạ!

3. Cuối cùng là về vấn đề tình cảm, thực sự trước giờ mình chưa có mối tình nào và cũng chưa từng crush ai (mình thẳng và thích gái 100%) nên sau khi đi làm mình dự định sẽ kiếm gấu. Bác có thể xem đường tình duyên của em thế nào và cho em lời khuyên được không ạ?

Cám ơn bác rất nhiều :adore:

hoangdinhdao88

Reaction score
0
chjcatoj said:

Chào thím. Mình hiện tại đang làm marketing, hơi lông bông. Chuẩn loser voz. :))
Mình muốn hỏi là:
1. Sang năm 2019 có tươi sáng hơn 2018 không? Năm vừa rồi nhọ quá.
2. Khi nào mới có hạn hỉ nhỉ, ế mốc mồm.
3. Mình có nên lamd cùng người nhà ko?
Cảm ơn thím nhiều nhé.
Thím cho hỏi tý :
1.Khu vực nhà thím trước đây liền kề cơ quan công quyền,Đất ở khu vực này khó đào giếng để tìm nhuần nước.
2.a)Hệ tuần hoàn của thím có vấn đề lưu ý,chẳng hạn như các vết sẹo sẽ lâu lành hơn người bình thường
b) Dây thần kinh số 5 của thím có vấn đề,Cụ thể phần cơ từ miệng đến hàm đôi khi gặp khó khăn khi vận động.

lona1611

Reaction score
0
AtiXTX said:
-Ngày tháng năm , giờ sinh, giới tính phải rõ ràng ( nhất là giờ sinh không thể áng áng đại một giờ nào đó rồi lập lá số ):doubt:
-Giới hạn độ tuổi từ 25 trở đi.
-Chia sẻ những khó khăn đang gặp phải.:lmao:.

Phần làm việc:
Mỗi người sẽ có 3 câu hỏi để hỏi, xin lưu ý giùm câu hỏi phải mang tính cụ thể. Các câu hỏi chung chung đại loại như bao giờ giàu thì các thím xác định mãi mãi không có câu trả lời, và coi như phần câu hỏi đó được tính là 1 câu hỏi, mất ráng chịu.
-Vì số lượng thành viên của voz quá đông nên không thể xem một lúc nhiều lá số được (khi nào mình xem mình sẽ inbox cho thím đó).
-Xem và nhận xét hạn một năm 2019.
-Cho các thím lời khuyên cân nhắc 2019.

Đang update sẽ bổ sung sau sao cho hợp lý

Dù đúng hay sai hoặc có sơ xót dẫn đến mất lòng các thím, thì mình mong các thím bỏ qua cho.

Cảm ơn!
Chúc các thím năm 2019 PHÚC THỌ KHANG NINH
Bro xem giúp e ợ. Cám ơn bro nhiều !

Nam, sinh ngày 19/11/1992 dương lịch, 3h30p sáng.

3 câu hỏi :
- sang 2019 e có tiến triển gì về công việc không, giả dụ chuyển công tác hay thăng chức
- 2019 e cưới vợ, vợ sinh 07/02/1994, 22:00 đêm, cưới tháng 1 âm hay tháng 3 âm năm 2019 thì tốt hơn
- cuộc sống 2019 tới đây của e liệu ntn ợ, e nghe nói tuổi Thân sang 2019 không đc tốt lắm

fizz001

Reaction score
0
2/6/1994 sinh vào đầu giờ thìn 7h sáng Cuối năm 2017 nhậu say bị té xe rách tay. 2018 thì làm bao nhiu hết bấy nhiu, nói chung thì cũng ko đến nỗi nhưng giữ đc tiền thì cũng gọi là có dư Gấu hiện tại 10/10/1997 , đag say nắng 1 em ở cơ quan nhưng mà hết rồi :D Hiện tại gia đình vừa qua một nạn nên nhìn chung tạm ổn. Về tương lai thì đag phân vân giữa công việc hiện tại, làm bank, hay là về làm công chức ở sở tài chính :D

Sent from my iPhone using vozForums

AtiXTX

Reaction score
0
Rõ ràng một điều khi viết lưng chừng, thử xem các thím có phản hồi lại không, thì chẳng thấy đâu, thức đêm hôm ngồi viết cho các thím có sướng đâu, do hạn nó hành nên ngồi viết.
Coi như mình không viết tiếp cho những người đó nữa.:">:">:">:">

chjcatoj

Reaction score
1
hoangdinhdao88 said:
Thím cho hỏi tý :
1.Khu vực nhà thím trước đây liền kề cơ quan công quyền,Đất ở khu vực này khó đào giếng để tìm nhuần nước. Nhà cũ hình như phải có vài giếng ko có nước.
2.a)Hệ tuần hoàn của thím có vấn đề lưu ý,chẳng hạn như các vết sẹo sẽ lâu lành hơn người bình thường
b) Dây thần kinh số 5 của thím có vấn đề,Cụ thể phần cơ từ miệng đến hàm đôi khi gặp khó khăn khi vận động.
1.Nhà mình mấy nhà đều gần cơ quan công quyền ý. Có mấy nhà đào giếng đúng khó thật. Mãi mới có nguồn nc.
2. A, siêu chuẩn. Mình ngày xưa mẹ bảo cũng 22 ngày rụng rốn, giờ bị mụn cái là thôi thâm vài tháng luôn. Mình thay đổi thời tiết hay bị đau đầu do khí huyết k thông.
B, mình k thấy khó vận động nhưng thay đổi thời tiết hay bị sưng mồm (nghi là kiểu phong hàn phong thấp gì đó chạy), sưng nhẹ chỉ mình soi gương thấy thôi chứ mn ít thấy. Hix.