thu nhập 300tr/ tháng là có thật anh em ạ

hutech_ver3

Reaction score
0
Sale than đá của công ty vợ tao lương cứng 250t nhưng bù lại 1 năm bán được 2k-3k tỷ. Mấy thằng bảo hiểm toàn xạo :lol:

oniichan

Reaction score
0
dbsk240608 said:
Giờ mới giã bia tỉnh tỉnh chút, hôm qua đi nhậu với mấy thằng bạn gốc Bắc ngày trước học ở ngoại thương với mình. Đúng là bia rượu vào thì nói gì nó cũng thật, thằng cu em này tên H, sinh năm 92. Ngày xưa nó đi học đúng kiểu chỉ để tán gái, 5 năm mới ra trường. Cũng đi bán bảo hiểm rồi ngân hàng các thứ, dạo gần đây nghe các anh em kể nó mới mua nhà mua xe, mình cũng nghĩ chắc nhà cu cậu lực mạnh. Hôm qua đi nhậu, thấy cái pay slip của nó mà đéo tin vào mắt mình nữa luôn, sao một công ti lại có thể deal lương cao như vậy cho 1 thằng sale nhỉ, lúc đấy tai mình lùng bùng mẹ luôn, vừa ghen tị lại vừa phục thằng nhỏ, mình lương 20 -30 tr đã thấy khá cao rồi, thế mà không bằng gót chân của nó:sosad::sosad::sosad:

via vozForums for iPhone
Mấy thằng khoe lương 300tr thì 99% là đa cấp

sp627

Reaction score
0
Sài Gòn thì có một anh làm bên Bitexco, sale bảo hiểm, đạt danh hiệu TOT có thể được 300tr/tháng.
Còn người khác không biết :go::go:

quoctrunglv

Reaction score
0
^ Tỉ lệ thưởng cho salesman khác nhau theo ngành nghề, theo cty. Ko áp chung thế được.

bomcon123456

Reaction score
1
Tùy công ty. Không hẳn công ty to là sẽ ăn được nhiều hơn công ty vừa đâu.

Sale ngành oto tải cũng có thể lên đến tầm 200 củ / 1 tháng nếu bao gồm cả lương lậu bán phụ tùng ngoài. Nhưng người ta cũng phải 10 năm trong nghề mới đạt tầm đó.

Nick.Thu.4

Reaction score
1
sp627 said:
Sài Gòn thì có một anh làm bên Bitexco, sale bảo hiểm, đạt danh hiệu TOT có thể được 300tr/tháng.
Còn người khác không biết :go::go:
thớt đang nói lương cứng 300 củ đấy anh. lậu chưa tính :sexy::sexy:

dangtuyet

Reaction score
0
cái cc j cũng nhìn 1 mặt, nó sale nhiều nó dc 300tr ok,
vậy 1 mình nó sale nổi nhiêu đó ko hay bên dưới có cả đám lính đi sale cho nó, vậy 300tr nó nhận dc chắc 2/3 đem đi trả lại cho lính lác ở dưới, đừng có nhìn vô kết quả mà đoán mò

Trước tau làm kinh doanh nếu cho coi doanh thu 1 tháng vài trăm triệu là bth, xong trả mặt bằng, nhân viên, đóng vỉa hè cho phường, điện nước, nhập hàng chi phí linh tinh hết mọe còn âm luôn có tháng, nhưng nếu ai hỏi doanh thu bao nhiêu t vẫn nói ra là 200tr, chứ hỏi lời bao nhiêu thì t nói lỗ :what:

Cuucodoc

Reaction score
0
bảo hiểm hình như 40% hoa hồng nên thu nhập cao chắc không có gì ngạc nhiên cả, 1 hđ 100tr chẳng hạn cũng được 40tr
bất động sản cũng thế
mấy cái thu nhập này thấy mới tin được, chứ ko thấy nghe ảo lắm
có con bé 93 đi làm nhân viên bds 2 tháng nó về tự mở làm riêng, sau 1 năm mua nhà quận 9 4,5 tỷ 1 ô tô đây, chống nó trước đi làm nhân viên bình thường giờ về chở khách hộ vợ

paparazzivn

Reaction score
0
Không có đâu nhé. Cái nội dung chuyển tiền đó toàn là ghi hoa hồng nhé.
Lý do: ông đó là đại lý và hoa hồng của cty bh chuyển thì chuyển về cho đại lý sau đó chia lại cho anh em thuộc đại lý đó nhé. Theo mình biết là vậy đừng gạch đá em