Le Hoang .

Reaction score
0
Từ hôm qua ẻm còn không thèm bình luận thì xóa thớt đi là vừa :sogood: nhục hộ thớt.
Còn Just Simple quấy rầy con gái nhà người ta. Loại m ra đường quạ bắt diều hâu tha nhé. :sogood:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Le Hoang . said:
Từ hôm qua ẻm còn không thèm bình luận thì xóa thớt đi là vừa :sogood: nhục hộ thớt.
Còn Just Simple quấy rầy con gái nhà người ta. Loại m ra đường quạ bắt diều hâu tha nhé. :sogood:
Đúng acc clone rồi. :surrender: Giọng văn không lạc đi đâu được.

Reaction score
0
Le Hoang . said:
Xin em đừng nghĩ tôi như những người khác đặc biệt là thằng justsimple chuyên cợt nhả, vì những gì tôi nói ở topic này đều là tâm sự thật lòng dù giọng văn hơi cường điệu quá. Và tôi biết em là em, một cô gái thông minh và đáng yêu, chứ chẳng có thằng đực rựa nào ở đây cả, có nhiều cách để biết được sự thật nhưng ở đây chúng ta không chơi liar game. Nên, tôi hứa với em, nếu em ở bên tôi tương lai không chắc sẽ màu hồng nhưng tôi sẽ cố gắng biến nó thành bất cứ màu gì em muốn, vì em :">

Nevercry9x

Reaction score
0
https://vozforum.org/f33 said:
Xin em đừng nghĩ tôi như những người khác đặc biệt là thằng justsimple chuyên cợt nhả, vì những gì tôi nói ở topic này đều là tâm sự thật lòng dù giọng văn hơi cường điệu quá. Và tôi biết em là em, một cô gái thông minh và đáng yêu, chứ chẳng có thằng đực rựa nào ở đây cả, có nhiều cách để biết được sự thật nhưng ở đây chúng ta không chơi liar game. Nên, tôi hứa với em, nếu em ở bên tôi tương lai không chắc sẽ màu hồng nhưng tôi sẽ cố gắng biến nó thành bất cứ màu gì em muốn, vì em :">
Nghe cái tên F33 đã thấy đầy sự lều trong ngòi bút của fen rồi, tha con người ta đi fen

JustSimple

Reaction score
3
Le Hoang . said:
:canny: anh chỉ tạo niềm vui cho mình thôi em gái :beauty: nếu em muốn lọt vào mắt xanh thì gửi hình cho anh, có thể em sẽ có cơ hội :beauty:

https://vozforum.org/f33 said:
Mình iêu nhau đi :dribble:

JustSimple

Reaction score
3
Tôi vừa bị em Ngọc nói tôi vô liêm sỉ, bị khùng
thật ra tôi đéo tin mình là người như vậy đâu
nhưng tôi buồn

hieu1089

Reaction score
0
JustSimple said:
Tôi vừa bị em Ngọc nói tôi vô liêm sỉ, bị khùng Image thật ra tôi đéo tin mình là người như vậy đâu Image nhưng tôi buồn
Mày bị chửi đúng rồi nhưng con Ngọc là sao, con Minh chứ :gach:

Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp

JustSimple

Reaction score
3
hieu1089 said:
Mày bị chửi đúng rồi nhưng con Ngọc là sao, con Minh chứ :gach:

Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp
Tôi là người như vậy sao
Ngọc là chủ nick Thu Minh . đó bạn hiền à

any_6

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Học chuyên, đang chuẩn bị thi đại học, xinh, dáng mình dây, bố mẹ làm giáo viên bình thường thôi, nhưng cháu nó nhận làm người yêu tôi rồi :gach:
nói j nói em này nhìn cũng ra j phết các thiếm nhở