eric_ker

Reaction score
0
Thu Minh là con nào nhể? cứ như con ma ý, nghe đồn thì nhiều nhưng chưa thấy bao giờ :chaymau:
Mà nghe đồn em nó còn học C3, nhà cũng có điều kiện, muốn làm chó ak thớt, m không xứng đáng :rofl::rofl::rofl:

Reaction score
1
eric_ker said:
Thu Minh là con nào nhể? cứ như con ma ý, nghe đồn thì nhiều nhưng chưa thấy bao giờ :chaymau:
Mà nghe đồn em nó còn học C3, nhà cũng có điều kiện, muốn làm chó ak thớt, m không xứng đáng :rofl::rofl::rofl:
Học chuyên, đang chuẩn bị thi đại học, xinh, dáng mình dây, bố mẹ làm giáo viên bình thường thôi, nhưng cháu nó nhận làm người yêu tôi rồi :gach:

Reaction score
0
eric_ker said:
Bạn đừng nhầm tôi với thằng vô sỉ thích chui gầm chạn justsimple. Tôi là người có tự trọng và có chí hướng, tôi thích Thu Minh chỉ đơn giản bởi vì tôi thích thế thôi :">

Nevercry9x

Reaction score
0
2020 rồi, bỏ tay ra khỏi quần và sửa soạn cho mình 1 tâm hồn thật đẹp đi mấy fen

eric_ker

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Học chuyên, đang chuẩn bị thi đại học, xinh, dáng mình dây, bố mẹ làm giáo viên bình thường thôi, nhưng cháu nó nhận làm người yêu tôi rồi :gach:
Thôi đi ông ơi, cháu nó còn học C3, ông làm ơn tha cho cháu nó, tương lai sự nghiệp phía trước mà mấy ông cứ theo quấy rầy, làm phiền :sweat: Tôi là tôi không thích những người làm phiền, ảnh hưởng đến mầm non, tương lai đất nước đâu, ông tự trọng đi :doubt::doubt::doubt:

Thu Minh ơi, anh không có nick em, em thấy được post này thì ib cho anh gấp, anh yêu em :beauty::beauty::beauty:

boydangyeu_anqueda

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Ảnh
Em này là Ho Thi Thu Trang mà:surrender: em Thu Minh . Nhỏ nhắn hơn:canny:

Gửi từ BlackBerry bằng vozFApp

JustSimple

Reaction score
3
Ai muốn tranh giành Thu Minh . với tôi thì hãy ghi đúng tên nick của em Ngọc cái đã :shame: sau đó thi phát cạc với tôi :*