thứ kinh tởm nhất các bác từng bỏ vào mồm là gì ?

Neo8X_hp

Reaction score
0
ndh6888 said:
nhộng tằm, ngoài bắc chắc biết con này, rang lên màu vàng vàng, lúc bé nhà mua về rang ăn cơm, mẹ mình nói ăn cái này rất bổ lại còn đắt nữa bảo mình ăn.Mình bỏ vào mồm 1 con nhai nhai nó phọt nước ra rồi kiểu như đang nhai bột vậy,ghê vl mình chảy ra nôn luôn từ đó trở đi ko bao giờ dám ăn con ý nữa.Với lại lòng lợn non màu trắng bố mình mua về uống rượu mình tưởng thịt lợn luộc bỏ vào mồm nhai thấy đắng ngắt cũng nhổ luôn tại trân.
chuẩn mình cũng éo ăn nổi con nhộng với món đậu phụ :go: con nhộng mùi nó ngái kinh dị

BOT

Administrator
Reaction score
4
Hồi nhỏ đi lên vườn điều, nhặt hạt khô, éo bít cắn phát, thề luôn với cuộc đời, cái mỏ nó sưng như anh Tinh bị rắn trong phim.

Gửi từ Sony SO-01G bằng vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
ndh6888 said:
nhộng tằm, ngoài bắc chắc biết con này, rang lên màu vàng vàng, lúc bé nhà mua về rang ăn cơm, mẹ mình nói ăn cái này rất bổ lại còn đắt nữa bảo mình ăn.Mình bỏ vào mồm 1 con nhai nhai nó phọt nước ra rồi kiểu như đang nhai bột vậy,ghê vl mình chảy ra nôn luôn từ đó trở đi ko bao giờ dám ăn con ý nữa.Với lại lòng lợn non màu trắng bố mình mua về uống rượu mình tưởng thịt lợn luộc bỏ vào mồm nhai thấy đắng ngắt cũng nhổ luôn tại trân.
chuẩn mình cũng éo ăn nổi con nhộng với món đậu phụ :go: con nhộng mùi nó ngái kinh dị

Quach Ngoc Ngoan

Reaction score
0
jaedong said:
Còn nói chung có vài lần liếm lỗ đít vài con rồi thì kể cả rửa sạch nó vẫn có mùi nhằn nhặn
đăng đắng ghê đéo thể tả như kiểu lúc sướng nước cứt nó chảy ra ấy. Có mấy lần tao đang đút lưỡi vào lỗ đít ngoáy xong thối quá tí nôn cơ.
Confirm

Blaze

Reaction score
0
Neo8X_hp said:
Món nhộng phải rang cho nó khô cứng lại ăn mới bùi béo, để còn nước ăn ghê bỏ mẹ.

Quach Ngoc Ngoan

Reaction score
0
Có lần ăn thịt gà bị dắt 1 miếng thịt ở kẽ răng rồi ngủ qua đêm. Sáng tỉnh dậy xỉa ra, phải công nhận mùi kinh như bị sâu răng
(mà tôi bị sâu răng thật )
Nếm thử thấy hơi chua chua