Thủ đoạn của bọn bán slot Netflix giá rẻ

mrluckvn

Reaction score
0
Mình cũng ham rẻ mua của bạn này dùng đc 2 hôm khóa mail, khóa face k liên hê đc,hic

[BMW.HP4]

Reaction score
0
E cần mua acc nètlick tầm 3 -6 tháng đổi 1 lân thím.nào uy tín inbox e với :chaymau:

hoangtpf4

Reaction score
1
[BMW.HP4] said:
E cần mua acc nètlick tầm 3 -6 tháng đổi 1 lân thím.nào uy tín inbox e với :chaymau:
đã hộp bác ạ :byebye:

trauielts95

Reaction score
0
mrluckvn said:
Mình cũng ham rẻ mua của bạn này dùng đc 2 hôm khóa mail, khóa face k liên hê đc,hic
Lừa kinh mà đừng mua qua pages :sosad:

Worker of Secrets

Reaction score
1
thuận mua vừa bán, mua của ai uy tín thì tốt thôi.
Nếu mà nó mở tất cả phim như US thì xuống tay 260K cũng OK.
Mà phim ở VN lẹt đẹt quá, tôi ko thích phim việt, tôi sài acc chung 265K/4 thiết bị, mỗi người 65K cũng nhẹ nhàng.
Tụi này nó mua visa số lượng lớn, có nạp tiền, có mua có đầu tư và có quản lý tài khoản thông minh để không bay acc.

hoag2015

Reaction score
0
Worker of Secrets said:
thuận mua vừa bán, mua của ai uy tín thì tốt thôi.
Nếu mà nó mở tất cả phim như US thì xuống tay 260K cũng OK.
Mà phim ở VN lẹt đẹt quá, tôi ko thích phim việt, tôi sài acc chung 265K/4 thiết bị, mỗi người 65K cũng nhẹ nhàng.
Tụi này nó mua visa số lượng lớn, có nạp tiền, có mua có đầu tư và có quản lý tài khoản thông minh để không bay acc.
làm gì đến nỗi lẹt đẹt bác, còn bác muốn xem netflix us em có share nordvpn và express để xem nha, giờ us hay gì thì cũng có vietsub vô tư

Sprite.Coca

Reaction score
0
Thằng nào chả thế =)) nó cũng phải bỏ tiền ra mua cc ảo mà. Cơ mà lãi vl. Dùng cái này bực đừng hỏi. Vote kiếm mua chung 4 ông 1 acc xài bao khỏe

Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

nam.linh.hvt

Reaction score
0
bác nào có tk netflix giá thơm cho em kèo với ạ! Uy tín nhé các bác! ko đang xem lỗi thì mệt lắm

hoag2015

Reaction score
0
nam.linh.hvt said:
bác nào có tk netflix giá thơm cho em kèo với ạ! Uy tín nhé các bác! ko đang xem lỗi thì mệt lắm
bác check ib nhé :byebye: