Trác Đông Lai

Reaction score
0
daylanickclonenhe said:
theo conan mà film chiếu rạp bị mờ thì có khả năng có án mạng trong phòng máy chiếu :sexy: xác chết xô xê dịch máy làm lệch tiêu cự máy chiếu :sexy:
Mờ khả năng do nguồn của phim thôi chứ không phải do xê dịch máy.

Nó như kiểu mình xem HD rồi giờ xem SD ấy.

skyfall.

Reaction score
1
daylanickclonenhe said:
theo conan mà film chiếu rạp bị mờ thì có khả năng có án mạng trong phòng máy chiếu :sexy: xác chết xô xê dịch máy làm lệch tiêu cự máy chiếu :sexy:
đéo đâu dùng gương nên bị sai tiêu cự đấy :sexy:

BigBody

Reaction score
1
Hi các bác, dạo này em đang rảnh nên tính down ít film về xem chứ xem phim nhật hoài hại thận quá.
Tiêu chí của em là 1080p (60fps càng ngon) > thuyết minh > film mới ra > link fshare
Bác nào có link tổng hợp hay ho share em với chứ giờ vào hdvietnam thấy như bãi rác vậy.
Many thanks ạ.

daylanickclonenhe

Reaction score
1
BigBody said:
Hi các bác, dạo này em đang rảnh nên tính down ít film về xem chứ xem phim nhật hoài hại thận quá.
Tiêu chí của em là 1080p (60fps càng ngon) > thuyết minh > film mới ra > link fshare
Bác nào có link tổng hợp hay ho share em với chứ giờ vào hdvietnam thấy như bãi rác vậy.
Many thanks ạ.
ko có thể loại thì biết làm sao?

BigBody

Reaction score
1
daylanickclonenhe said:
ko có thể loại thì biết làm sao?
à thể loại nào cũng được bác ạ, ưu tiên nhẹ nhàng giải trí thôi chứ ko cần xoắn não đâu. Bữa xem cái phim gì mà học tiếng của bọn ngoài hành tinh xong nhìn trước đc tương lai ấy, chả hiểu mẹ gì luôn, phí hơn tiếng cuộc đời :stick:

Shotaro Kaneda

Reaction score
0
hôm nay ngồi xem lại phim a brighter summer day của dương đức xương về thể loại phim coming of aged của đài loan thì phim này là hay nhất trên you are apple of my eye

Diana

Reaction score
0
BigBody said:
Many thanks ạ.
B vào group này thử xem, bác chủ toàn phim 60 fps encode từ nguồn bluray iso, nhưng thành viên phải đóng góp hàng tháng thì phải, yêu cầu phim gì thì nói họ :chaymau:
https://www.facebook.com/groups/bluray.60fps/

(. )( .)

Reaction score
3
BigBody said:
Many thanks ạ.
quá nhiều yêu cầu cao cấp =)) việc tổng hợp này thực sự không hề đơn giản nếu đáp ứng 4 tiêu chí trên, cái 1 và cái thứ 3 thì có thể chơi torrent, torrent thì nguồn phim chất lượng hay ko nó lại liên quan tới tracker, có nơi dễ vào cũng có nơi rất khó để có 1 vé vào chơi, mà đâu phải phim nào share ra đều có 60fps, convert từ 30fps lên cũng tốn tài nguyên hệ thống thời gian rồi, cái 2 và 4 thì kết hợp vào có VAV Team, rất nhiều thớt chia sẻ ở hdvietnam :3 mà lâu rồi cũng ít qua đó nên ko biết có thực sự là đã như lời thím này nói ko?!

cugia1991

Reaction score
0
Khủng long khá hay. Kỹ xảo 3D ngon. Phải nói là 3D chỉ sau mấy phim của anh nolan thôi. Main vẫn hài hài như mấy vai khác mà anh đóng, kết hơi dễ đoán

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums