Thread đua về sự gọn gàng sạch sẽ trong case

woow

Reaction score
0
kusagami said:
Mấy con tản VGA này bác mua ở đâu vậy, cũng đang tính đợi con XFX 480 hết bảo hành tháo ra chọt ngoáy tản chơi :D
Em mua trên aliexpress bác ạ, bác có thẻ mastercard là đc à.:chaymau:

woow

Reaction score
0
taudayma said:
Mấy khi mới gặp dc người anh em dùng chung main chung ram :dreaming:
Bác làm tản nước đẹp quá, chi phí hết mấy củ bác?

taudayma

Reaction score
0
woow said:
Bác làm tản nước đẹp quá, chi phí hết mấy củ bác?
tiền đồ mất 3 củ thôi bác à, mỗi tôi em dùng đồ cùi cùi, mấy con ốc gỉ hết, may sao cũng chạy dc hơn 3 năm rồi :sexy:

woow

Reaction score
0
taudayma said:
tiền đồ mất 3 củ thôi bác à, mỗi tôi em dùng đồ cùi cùi, mấy con ốc gỉ hết, may sao cũng chạy dc hơn 3 năm rồi :sexy:
Uầy vậy nguy hiểm thế bác, hỏi lại thử chỗ làm dàn tản nước cho bác xem có bán linh kiện thay không. Bởi e sợ vụ rò nước nên hồi mới build máy quyết định chơi tản khí cho lành. Mà em ở miền Trung nên mùa hè nóng vãi đạn ấy, True 140 Power mà idle đã hơn 40 độ rồi.

taudayma

Reaction score
0
woow said:
Uầy vậy nguy hiểm thế bác, hỏi lại thử chỗ làm dàn tản nước cho bác xem có bán linh kiện thay không. Bởi e sợ vụ rò nước nên hồi mới build máy quyết định chơi tản khí cho lành. Mà em ở miền Trung nên mùa hè nóng vãi đạn ấy, True 140 Power mà idle đã hơn 40 độ rồi.
bác ở đâu miền Trung, em bị gỉ 4 con ốc bắt block cpu thôi, hôm làm xong nghịch điều tốc bump bị bục ống đổ nước 1 lần rồi hi hi, nói chung chơi nước khá sợ :sweat:

woow

Reaction score
0
taudayma said:
bác ở đâu miền Trung
Em ở Cam Ranh, Khánh Hoà bác ạ, ở đây mùa hè nóng chảy mỡ luôn á. Người chịu không thấu huống hồ cái máy. :stick:

woow

Reaction score
0
taudayma said:
bác ở đâu miền Trung
Em ở Cam Ranh, Khánh Hoà bác ạ, ở đây mùa hè nóng chảy mỡ luôn á. Người chịu không thấu huống hồ cái máy. :stick:

taudayma

Reaction score
0
woow said:
he he, thế thì chịu khó đi nước cho cháu nó đi bác :sexy:
em ở Nghệ An đây, nhưng máy ở HN

ArterNis

Reaction score
5
Mình ko khoái hầm hố, nhẹ nhành xanh tí cho nó sáng đuổi muỗi khỏi cắn chân thôi